chắc c làm tốt nên tự tin thế ;)) thế thì chuẩn bị số gọi lùi lịch k trùng đấy c ;))
phải tự tin chứ chả nhẽ bh ngồi chắc mẩm mình fail rồi nên ko cần lo lắng gì nữa à =))))) tớ pv nhóm cũng bt như các bạn ở nhóm thôi, ko có cơ hội để tốt vs ko tốt cậu ạ =))

mong pass nhưng mà lo trước vì đêm thứ 4 tớ đi nghỉ mát, mua vé đặt phòng hết rồi =)))))))))
Ko có cơ hội đổi lịch đâu cậu. Trước anh Tú HR HO hẹn tớ PV trực tiếp vòng cuối mà vừa về đến quê thì nhận đc tin nhắn nên ko kịp ra. Bjo phải chạy lại từ đầu đây

ấn chuột vô cái ô đó rồi chọn insert là đc mà nhỉ? hôm trc tớ đi pv nhóm cũng làm thế nhưng cái ảnh dở hơi to quá ko biết chỉnh thế nào thế là bỏ trống, đi in cv ra, đến thì thấy các bạn ấy lấy ảnh thật dán vào mới nhận ra mình ngu thiệt =))
ko dc bạn ah?mình nhấp chuột vào ô đó xong chọn insert - picture và chọn From File, nhưng From file giống như bị ẩn rùi ấy bạn ah?khó wa

Nếu nộp onl thì bấm vài cái khuông hình, còn nộp bản hard coppy thì để trống rồi dán ảnh vào cho đẹp. Của mình còn ko viết vào chỗ nơi cấp CMT và mức lương mong muốn.
mình nộp online bạn ah?mình bấm vào khung chèn ảnh suốt mà nó chả hiện cái j cả?

ko dc bạn ah?mình nhấp chuột vào ô đó xong chọn insert - picture và chọn From File, nhưng From file giống như bị ẩn rùi ấy bạn ah?khó wa
b nhờ ai giỏi về mấy cái đó xem, post lên đây mng có biết cũng khó nói. Tớ vừa mở ra chèn thử và cũng k đc, cái ảnh hiện ra quá to và ko làm sao thu nhỏ đx, bất lực :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên