hết thứ 2 rồi mà vẫn chưa thấy thông tin gì sao? Hóng quá đi mất.
Mà cái tính mình cứ đang hóng cái gì là chẳng chuyên tâm làm gì hết được. haizzzzzzzzzzzzz:confused:

Sốt ruột quá. Bây giờ là gần 17h rùi mà không thấy techcombaink nói năng hay thông báo gì. Không lẽ ở topic này mọi người trượt hết sao. Nản quá. Chẳng lẽ thứ 6 tuần trước tớ mail lên tuyển dụng miền bắc bị anh/chị nào đó trêu đùa sao? Bạn nào thử mail lại cho họ xem.

Mình ngủ bây giờ mới dậy, ngủ dậy hí hửng vào mail đọc mà vẫn chưa thấy gì. Sốt ruột quá :oops:

Hôm nay tròn 10 ngày kể từ hôm 12/06/2015 rồi. Gia đình thì chửi bới um sùm lên bảo không chịu tìm việc gì mà làm đi. Cứ ỷ lại vào gia đình mãi. Sáng sớm nay 5h mẹ tớ còn gọi điện thoại bắt về quê làm đồng. Mẹ tớ cho thời hạn 1 tháng từ lúc ra trường để tìm việc. Đến bây giờ đã là gần 2 tháng rồi. Đợi xem kết quả phỏng vấn nhóm ở techcombank xem thế nào mà cũng áp lực quá.
Ax.. Tớ mà là con của mẹ c chắc bị đuổi khỏi nhà từ lâu rùi...tớ 92 và ra trường 1 năm r cơ, vẫn ở nhà chơi vs mẹ...

thisonngo: Cố lên anh. Mình tích cực hết sức có thể, tranh thủ thời gian để trau dồi thêm kiến thức, rồi sẽ đến lúc may mắn mỉm cười anh ạ!

Các bạn đừng sốt ruột quá, mới hơn 1 tuần thôi, nhân sự họ còn sắp xếp thời gian, lịch và người phỏng vấn nữa, để tổ chức 1 đợt tuyển dụng không đơn giản như chúng ta nghĩ đâu. Trong lúc chờ đợi mọi người có thể nộp hs chỗ khác, ôn luyện thêm kiến thức mà.

Tớ hỏi được ng quen làm ở tech là lịch pv tiếp theo dự kiến là thứ 5, còn danh sách những ng pass hay chi tiết thì ko biết :( thôi xong kế hoạch của tui :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,899
Thành viên mới nhất
feedermerch
Back
Bên trên