Mọi người trong nhóm cho mình hỏi ngoài lề 1 chút là: làm thế nào để Chèn được ảnh trên bảng thông tin ứng viên của Techcombank nhỉ?Bởi vì bản word này đã mặc định. Như các bản thông tin ứng viên của các Ngân hàng khác thì chỉ cần copy ảnh rồi paste vào file thông tin là được.Mình đang cần gấp?Ai biết chỉ giúp mình?Cảm ơn cả nhà nhiều
ấn chuột vô cái ô đó rồi chọn insert là đc mà nhỉ? hôm trc tớ đi pv nhóm cũng làm thế nhưng cái ảnh dở hơi to quá ko biết chỉnh thế nào thế là bỏ trống, đi in cv ra, đến thì thấy các bạn ấy lấy ảnh thật dán vào mới nhận ra mình ngu thiệt =))

Không có gì đâu các bạn ah. Tớ biết chúng ta ai cũng cố gắng trong việc xin việc. Ai cũng vất vả. Chúng ta đã đi thi là nỗ lực cố gắng không phải chỉ đi cho vui. Tớ chỉ cầu xin 1 điều nếu bạn nào đó muốn giải trí trêu đùa mọi người thì cố gắng tránh thời gian này ra. Bởi vì trong thời gian này bạn nào cũng áp lực lắm. Cứ thấy có mail, nay tin nhắn tới là cảm thấy gần như nghẹt thở rồi. Chúng ta ai cũng biết cảm giác đi thi đại học như thế nào rồi. Thời gian chờ đợi thực sự đã là áp lực lắm rồi.Mong các bạn đừng ném ghạch tớ. Bởi vì tớ chỉ biết nói thực những gì trong đầu tớ nghĩ. Cám ơn các bạn nếu tớ làm phiền diễn đàn.
cậu ơi cậu copy cái mail họ rep lên đây đc hơm :3 tks cậu trc :x

Mọi người trong nhóm cho mình hỏi ngoài lề 1 chút là: làm thế nào để Chèn được ảnh trên bảng thông tin ứng viên của Techcombank nhỉ?Bởi vì bản word này đã mặc định. Như các bản thông tin ứng viên của các Ngân hàng khác thì chỉ cần copy ảnh rồi paste vào file thông tin là được.Mình đang cần gấp?Ai biết chỉ giúp mình?Cảm ơn cả nhà nhiều
Nếu nộp onl thì bấm vài cái khuông hình, còn nộp bản hard coppy thì để trống rồi dán ảnh vào cho đẹp. Của mình còn ko viết vào chỗ nơi cấp CMT và mức lương mong muốn.

Bạn tải file trên mạng xuống -> mở file (ở chế độ xem, đừng ấn Enable Editing) -> Crt + A -> Paste qua word mới.
Giờ thì tha hồ chỉnh sửa nó nhé :D

Không nhoktihon ah? Tớ là nhóm điểm mạnh. Hôm đó tớ có xin số của bạn cùng nhóm tớ nhưng tớ lại lưu thiếu mất 1 số. Ngu thiệt đó. Thế nhoktihon thế nào?

Không nhoktihon ah? Tớ là nhóm điểm mạnh. Hôm đó tớ có xin số của bạn cùng nhóm tớ nhưng tớ lại lưu thiếu mất 1 số. Ngu thiệt đó. Thế nhoktihon thế nào?
Ố ? Thế a tên là Ngô Thị Sơn àh ? Ô trời ơi, sao lại ảo thế nhỉ

Bạn tải file trên mạng xuống -> mở file (ở chế độ xem, đừng ấn Enable Editing) -> Crt + A -> Paste qua word mới.
Giờ thì tha hồ chỉnh sửa nó nhé :D
Chuẩn rồi, cảm ơn bạn. Nhưng cái này chỉ dùng để in thôi, còn nộp Onl thì sẽ ko được chấp nhận vì mình đã chỉnh sửa nó rồi.

Hic. Tớ là ngô thanh sơn nhưng vì lúc tớ lập cái gmail lấy tên tớ mãi mà không được tớ nản quá lấy tên ngô thị sơn thì lập gmail được ngay.

Dear bạn,

Kết quả vòng phỏng vấn nhóm sẽ được thông báo tới các bạn vào đầu tuần sau.

Trân trọng!

Best regards,
Tuyen Dung Mien Bac
TECHCOMBANK

Tel: +84 4 3944 6368 Extension 2101
Fax: +84 4 3944 6386
Email: tuyendungmienbac@techcombank.com.vn
Address: Head Office,14th Floor, Techcombank Tower, 191 Ba Trieu Street, Hai Ba Trung District, Hanoi, Vietnam
Web: https://www.techcombank.com.vn
****************************************************************************************************************************************************************************
This e-mail is confidential. It may also be legally privileged. If you are not the addressee you may not copy, forward, disclose or use any part of it. If you have received this message in error, please delete it and all copies from your system and notify the sender immediately by return e-mail. Internet communications cannot be guaranteed to be timely, secure, error or virus-free. The sender does not accept liability for any errors or omissions.

Tính riêng tư của thư điện tử này có thể được bảo vệ về mặt pháp lý. Nếu quý vị không phải là người chủ định được nhận và được sử dụng, đề nghị không sao chép, chuyển tiếp, tiết lộ hoặc sử dụng bất kỳ nội dung hay file đính kèm nào trong thư điện tử này. Nếu quý vị nhận được thư điện tử này do lỗi trong quá trình gửi, đề nghị xóa thư đó và tất cả các bản sao trong hệ thống của quý vị, đồng thời thông báo cho người gửi thư ngay lập tức. Thông tin liên lạc qua Internet không thể đảm bảo kịp thời, an toàn, không bị lỗi hay không có virus, do vậy người gửi không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ lỗi hoặc thiếu sót nào.
****************************************************************************************************************************************************************************

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên