Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Nội Bài (GẤP) [05.08.2012]

Uk, hum nay hết hạn nên chắc bên IT họ xóa mất ùi. Hồi trc tớ gọi HO toàn gọi ngược từ số mà bên NS gọi cho tớ thui, để mai đi làm tớ xem lại mail của chị Liên ùi trả lời cậu số cxac của chị ý nhé :)
thanks c nh nhé! mong mail đã gửi đến đc,để còn có cơ hội đc vào Tech dù hi vojg mong manh!!:(

số của chị Liên là : 0439446368 ext 1123 nhé cậu. cậu nên gọi vào gần trưa hoặc đầu giời chiều, vì chị nì rất là hay đi pvan or ra ngoài :)

tốt nghiệp đại học loại khá trường KD&CN HN. có C tiếng anh, B tin học và đạt học bổng Kawai, đã từng mở cửa hàng kinh doanh máy tính từ năm 3. vậy em có đủ tiêu chuẩn ko ạ? nếu được em gửi hs vì pv mấy lần toàn đòi trường công lập, mà cái đó em ko có.

......................................

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tốt nghiệp đại học loại khá trường KD&CN HN. có C tiếng anh, B tin học và đạt học bổng Kawai, đã từng mở cửa hàng kinh doanh máy tính từ năm 3. vậy em có đủ tiêu chuẩn ko ạ? nếu được em gửi hs vì pv mấy lần toàn đòi trường công lập, mà cái đó em ko có.

cậu cứ apply đi chứ, tớ bít có 1 bạn cũng học KDCN mới vào làm TCB Linh Đàm đấy, khối NHTM không quá coi trọng công lập như Big4 đâu mà hihihi :D

Mọi người có được gọi thi tuyển chưa, sao hết hạn rùi vẫn chẳng thấy tăm hơi j nhỉ, ko lẽ lại out rùi, :(

hjhjhj, có thể bên nhân sự họ có chế độ riêng về mail thì sao cậu, chứ k để mail lên kia làm j, lạc quan lên :D
hi uh,bjo ngồi chờ đợi trong hi vọng vậy,nhưng tận hơn 1 tháng nữa mới có kết quả thì lâu nhỉ?:(.thanks c nh vì những thông tin hữu ích nhé!từ hôm wa cứ ngóng tin của c mãi!:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên