Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Nội Bài (GẤP) [05.08.2012]

trời ơi.sao trong cái mẫu thông tun ứng viên t đã để định dạng dd/mm/yyyy rồi mà nó cứ báo lỗi nhỉ?có ai như t k?:((

trời ơi.sao trong cái mẫu thông tun ứng viên t đã để định dạng dd/mm/yyyy rồi mà nó cứ báo lỗi nhỉ?có ai như t k?:((

bạn nộp trực tuyến đi, thông tin của của mình sẽ được lưu trên ấy luôn, lần sau bạn muốn nộp nữa thì chỉ cần nhấn nút gửi, đám bảo chắc chắn là gửi tới nhà tuyển dụng nữa

hi mình vừa nghỉ ở đây xong nên có một vài lời khuyên cho các bạn:
CN Nội bài là chi nháh đặc thù vì nó pải phục vụ các cty Hàng không, lượng khách giao dịch rất đông và khá vất vả đấy ah nên các bạn chuẩn bị sẵn tinh thần nhé. Còn nữa ở đây còn thêm các việc phải làm nữa là đi đưa sổ phụ và đi thu tiền ở các cty hàng không nữa. Bi h nói chung là nhàn hơn hồi xưa tớ làm rồi nhưng tớ nghĩ những bạn nào ở Đông Anh và Sóc Sơn thì hãy nộp đơn. Còn ở HN thì đi lại vất vả đấy.
p/s: Ah còn 1 việc nữa là GDV pải trực luôn phiên trên quầy thu đổi, trực đêm đến khoảng 9,10h và các ngày thứ 7 chủ nhật luân phiên đó.
hiiii chúc các bạn thi tốt nhé!

Cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm nhé :D , sau một thời gian thất nghiệp thì mình chỉ mong có việc thôi :(
Cảm ơn bạn ấy bằng cách nhấn "Thanks" cho thiết thực bạn ạ.
Tiện đây, những comment: "Thanks chủ thớt nhé; Thanks, tài liệu rất hay; Thanks, bài viết rất bổ ích; Thank you so much..." sẽ bị xóa mà không báo trước.

Bạn ơi sao bạn lại nghỉ thế? mức lương cho công việc này là bao nhiu hở bạn? tớ cảm ơn nhìu nhé

hi mình vừa nghỉ ở đây xong nên có một vài lời khuyên cho các bạn:
CN Nội bài là chi nháh đặc thù vì nó pải phục vụ các cty Hàng không, lượng khách giao dịch rất đông và khá vất vả đấy ah nên các bạn chuẩn bị sẵn tinh thần nhé. Còn nữa ở đây còn thêm các việc phải làm nữa là đi đưa sổ phụ và đi thu tiền ở các cty hàng không nữa. Bi h nói chung là nhàn hơn hồi xưa tớ làm rồi nhưng tớ nghĩ những bạn nào ở Đông Anh và Sóc Sơn thì hãy nộp đơn. Còn ở HN thì đi lại vất vả đấy.
p/s: Ah còn 1 việc nữa là GDV pải trực luôn phiên trên quầy thu đổi, trực đêm đến khoảng 9,10h và các ngày thứ 7 chủ nhật luân phiên đó.
hiiii chúc các bạn thi tốt nhé!

bạn cho mình hỏi lương ở đó như thế nào, bạn nghỉ việc vì công việc vất quá à>>??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên