Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Nội Bài (GẤP) [05.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
bạn ơi,mình nộp qua email rùi,có nên nộp trực tuyế lafn nữa k nhỉ?nghe bạn nói thì nộp trực tuyến có vẻ đảm bảo hơn?

các bạn ơi cho mình hỏi, trên wep họ ghi mã công việc là N/A nhưng khi mình lưu trên định dạng file thì không lưu được. híc.

Ôi trời, cái này kêu thiếu từ tận 2,3 tháng trước. Chả hiểu Tech làm ăn thế nào nữa cả. Chả nhẽ vào rồi lại ra nhanh thế??????????

Xa dã man ! 1 tiếng đi xe máy ! :( buồn
07 đi từ Cầu Giấy cũng 1 tiếng, tiết kiệm chi phí, đỡ hại sức khỏe, đỡ hao tổn nhan sắc;)), lại 1 phen được "trầm trồ", "tấm tắc" nữa:D. Đi xe máy không được lên cầu Thăng Long, đến nản b-(. Đi đường cao tốc cũng nguy hiểm nữa --> Bạn nào đi làm thì xác định "xe bus là xe cơ quan" nhé:D

mọi người ơi! giúp mình với sao mình k tìm thấy code nhỉ? mà sao hôm nay k thấy vị trí ứng tuyển giao dịch viên nữa. hic

bạn ơi,mình nộp qua email rùi,có nên nộp trực tuyế lafn nữa k nhỉ?nghe bạn nói thì nộp trực tuyến có vẻ đảm bảo hơn?

cậu nên appply trực tuyến cho chắc, mail trên của chị liên bên nhân sự, nhưng vấn đề là bên mình IT họ chặn mail nhiều lắm, nên đa phần gmail và yahoo mail đều không gửi đến được :(
Nếu có thắc mắc cậu có thể gọi thẳng lên HO nhờ họ chuyển máy sang NS ùi hỏi chị Liên cũng ok (mềnh quên mất máy lẻ của chị ý ùi :D )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôi trời, cái này kêu thiếu từ tận 2,3 tháng trước. Chả hiểu Tech làm ăn thế nào nữa cả. Chả nhẽ vào rồi lại ra nhanh thế??????????

có lẽ là tuyển lần 1 ùi, sau đố thiếu hoặc có ai đó bỏ nên lại tuyển típ đấy bạn :)
CN Nội Bài đúng là rất đặc thù, GDV ở đây vất vả vì lượng khách vãng lai rất đông :D

hx,bạn ơi,mìh lại chỉ gửi qua mỗi mail.bjo lên tìm code trên trang techcombankjobs thì k thấy đâu nữa?sao bjo?:((.mà lấy số máy của HO ở đâu bạn ơi?

hx,bạn ơi,mìh lại chỉ gửi qua mỗi mail.bjo lên tìm code trên trang techcombankjobs thì k thấy đâu nữa?sao bjo?:((.mà lấy số máy của HO ở đâu bạn ơi?

Uk, hum nay hết hạn nên chắc bên IT họ xóa mất ùi. Hồi trc tớ gọi HO toàn gọi ngược từ số mà bên NS gọi cho tớ thui, để mai đi làm tớ xem lại mail của chị Liên ùi trả lời cậu số cxac của chị ý nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên