Techcombank tư vấn tuyển dụng trực tiếp tại U&Bank

Chuyên mục tư vấn tuyển dụng của TCB tại U&Bank.

Cảm ơn anh Quách Tĩnh đã nhiệt tình tư vấn cho các em. Qua đây, mình xin nhắc nhở các bạn thành viên, trước khi "đặt câu hỏi" hãy "tìm kiếm" các bài viết khác trên diễn đàn, vì rất nhiều câu hỏi của các bạn bị trùng lặp, không có nội dung mới.

Tự học hỏi, tự tìm hiểu cũng là một trong những đức tính quan trọng khi làm việc tại Ngân hàng (tất nhiên, tự học, tự tìm trong khuôn khổ cho phép).

Hơn nữa, nếu bạn nào đã biết, hiểu câu hỏi thì có thể trả lời các bạn vào sau, chưa hiểu vấn đề thay vì chỉ đọc, thấy mình biết rồi thì bỏ qua... như hiện nay.

Với tinh thần CHO & NHẬN, mình hi vọng rằng, các bạn sẽ giúp đỡ nhau tốt hơn. Học thày không tày học bạn mà! Phải không các bạn!

Em theo dõi trên wed của ngân hàng thấy có đăng tuyển vị trí nhân viên khách hàng cá nhân .Em thấy mình có đầy đủ những chỉ tiêu mà Ngân hàng yêu cầu. Em đã gửi CV ứng tuyển nhưng chưa thấy hồi âm. Cho e hỏi là nộp CV qua đị chỉ mail nào là đúng, và khi nào có lịch phỏng vấn. Rất mong các anh/chi giúp e!! Em xin cảm ơn

Anh chị ơi cho em hỏi nếu tham gia chương trình thực tập sinh của Tech thì sau khi trúng tuyển rồi mới cần bổ sung đầy đủ hồ sơ phải không ạ. Em sợ lúc nộp hồ sơ e chưa lấy đc chứng chỉ TA ạ.

cho e hỏi là sao chuyên mục : Techcombank tuyển dụng Chuyên viên Chăm sóc khách hàng tại TP.HCM [31.08.2012] khi mình nhấp vào thì nó nhảy sang trang khác vậy, giúp e với

Chào tất cả ACE em tên là Cương hiện đang là Gdv navibank An giang.kih nghiệm 2 năm. Mog muốn dc làm việc tại tp hcm cho gần gia đình Ace nào biết bank nào đang tuyển gdv or kiểm ngân làm ơn cho e biết với. E cam on ace

Em chào Anh
Em đã đăng ký ứng tuyển trực tuyển vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng tại Hà Tĩnh
sau thời gian hơn 10 vẫn chưa thấy sự phản hồi của ngân hàng
Mong anh tư vấn giúp em ah

Mình nghe nói Techcombank đã có trung tâm phát triển sản phẩm thẻ cho khu vực miền Nam. Trung tâm hiện có nhu cầu tuyển không ạ?

Anh chị ơi cho em hỏi nếu tham gia chương trình thực tập sinh của Tech thì sau khi trúng tuyển rồi mới cần bổ sung đầy đủ hồ sơ phải không ạ. Em sợ lúc nộp hồ sơ e chưa lấy đc chứng chỉ TA ạ.

Thực tập sinh thì mình không rõ, nhưng nếu bạn đang chờ lấy chứng chỉ thì có thể báo vs bên Nsu, các chị ấy sẽ linh động cho thôi ^^

Em chào Anh
Em đã đăng ký ứng tuyển trực tuyển vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng tại Hà Tĩnh
sau thời gian hơn 10 vẫn chưa thấy sự phản hồi của ngân hàng
Mong anh tư vấn giúp em ah

mới 10 ngày thôi mà cậu tớ hồi trc hơn 1 tháng ms đc gọi đi sơ tuyển ý :D, bên NS họ có rất nhiều đơn hàng TD từ các CN nên thg nếu CN cần gấp sẽ đc ưu tiên giải quyết trc còn không thì cứ từ từ. cứ đợi và chờ đi cậu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,723
Thành viên mới nhất
westfranzec54
Back
Bên trên