Techcombank tư vấn tuyển dụng trực tiếp tại U&Bank

Chuyên mục tư vấn tuyển dụng của TCB tại U&Bank.

Cảm ơn anh Quách Tĩnh đã nhiệt tình tư vấn cho các em. Qua đây, mình xin nhắc nhở các bạn thành viên, trước khi "đặt câu hỏi" hãy "tìm kiếm" các bài viết khác trên diễn đàn, vì rất nhiều câu hỏi của các bạn bị trùng lặp, không có nội dung mới.

Tự học hỏi, tự tìm hiểu cũng là một trong những đức tính quan trọng khi làm việc tại Ngân hàng (tất nhiên, tự học, tự tìm trong khuôn khổ cho phép).

Hơn nữa, nếu bạn nào đã biết, hiểu câu hỏi thì có thể trả lời các bạn vào sau, chưa hiểu vấn đề thay vì chỉ đọc, thấy mình biết rồi thì bỏ qua... như hiện nay.

Với tinh thần CHO & NHẬN, mình hi vọng rằng, các bạn sẽ giúp đỡ nhau tốt hơn. Học thày không tày học bạn mà! Phải không các bạn!

hj, khi nào có cơ hội thi vào tech tiếp thì nhờ bạn mimoza giúp đỡ nha. :D

Các uber cùng giúp đỡ nhau mà bạn, cũng nhờ các anh chị ub nên hum nay tớ mới có đủ sức mà vô bạnk đc đấy cậu :)
p/s: hi vọng sớm là đồng nghiệp với cậu ý ^^

Thực tập sinh thì mình không rõ, nhưng nếu bạn đang chờ lấy chứng chỉ thì có thể báo vs bên Nsu, các chị ấy sẽ linh động cho thôi ^^

khi nào bên techconbank có tuyển dụng mjmoza giúp mình với nhá . mình xin nhiều chổ rồi mà chưa đc hix . số mình xui quá

Hi all, mình cũng đang công tác tại Khối S&D ( Sales and Development), đang cần tuyển dụng vị trí Giao dịch viên ( yêu cầu: ưa nhìn, nhanh nhẹn, không đòi hỏi kinh nghiệm). Vị trí Relationship Manager (Priority - dịch vụ Khách hàng cao cấp), yêu cầu: kinh nghiệm 1 năm sales, ngoại hình đẹp, kỹ năng bán và dịch vụ xuất sắc. Vui lòng liên lạc: Trung 0936 321 485. Cảm ơn!

em muốn xin việc gdv anh giúp em dc không

e cũng muốn đăng ký tuyển dụng ở vị trí Giao dịch viên anh robusta214 ạ :)

Em đang tìm gấp Ngân hàng để vào thực tập ở phạm vi TP.HCM. Nhờ ac giúp e với. Tháng 9 này trường e đòi đăng ký và bổ sung hồ sơ thực tập rồi à. Em cám ơn ạ

Mình muốn làm ở techcome, có bạn nào tư vấn dùm mình k, mình k complete được cái hồ sơ trên trang web của techcom, mặc dù điền đầy đủ thông tin nhưng không hiểu sao nó save được, khó hiểu quá, help me. thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,723
Thành viên mới nhất
westfranzec54
Back
Bên trên