Techcombank tư vấn tuyển dụng trực tiếp tại U&Bank

Chuyên mục tư vấn tuyển dụng của TCB tại U&Bank.

Cảm ơn anh Quách Tĩnh đã nhiệt tình tư vấn cho các em. Qua đây, mình xin nhắc nhở các bạn thành viên, trước khi "đặt câu hỏi" hãy "tìm kiếm" các bài viết khác trên diễn đàn, vì rất nhiều câu hỏi của các bạn bị trùng lặp, không có nội dung mới.

Tự học hỏi, tự tìm hiểu cũng là một trong những đức tính quan trọng khi làm việc tại Ngân hàng (tất nhiên, tự học, tự tìm trong khuôn khổ cho phép).

Hơn nữa, nếu bạn nào đã biết, hiểu câu hỏi thì có thể trả lời các bạn vào sau, chưa hiểu vấn đề thay vì chỉ đọc, thấy mình biết rồi thì bỏ qua... như hiện nay.

Với tinh thần CHO & NHẬN, mình hi vọng rằng, các bạn sẽ giúp đỡ nhau tốt hơn. Học thày không tày học bạn mà! Phải không các bạn!

anh Quách Tĩnh thân
em đã apply vào một số NH, nhưng chưa thấy thông tin bên Techcombank tuyển dụng
mấy lần pv trước chỉ qua được vòng sơ loại thôi ạ
em có lẽ còn non và thiếu kinh nghiệm lắm
em mới ra trường, chỉ có thành tích 1 năm làm quản lý cửa hàng kinh doanh máy tính do em và 3 ng bạn thành lập thôi
ngoài ra ko có gì nhiều cả :(
khi nào có chương trình tuyển QHKH hoặc TVTC anh pm em với nhé.
thanks anh ạ
nick em cũng là nick trên ub4rums luôn ạ

cho em hỏi một số thông tin liên quan đến Techcom, số là sau vài tuần pv, e đã được gọi điện thông báo về offer của NH và được gửi mail bổ sung hồ sơ. Cho e hỏi là vậy có phải chắc là e được tuyển rồi không ? Với lại trong hồ sơ bs có bằng tn (hoặc giấy cn tn tạm thời) nhưng cả 2 em đều chưa có vì mới thi tn xong. Vậy có khi nào bị loại giờ chót không ạ ?? ( em đọc qua nhiều trang không thấy thông tin này nên mới post hỏi, a c nào biết nó nằm ở trang nào thì reply link hộ e nha, cám ơn các a c).

Các bạn ơi,cho tớ hỏi,các bạn ở hn nộp hồ sơ trực tiếp hay ưng tuyển trực trên web tuyển dụng của techcombank vậy???
Sao tớ up ảnh lên hồ sơ xin việc mãi không đc vậy ??? Please help me

Ko biết là sau pv khoảng bao lâu thì sẽ có kq nhỉ,chờ hơn chục ngày rồi :(

Chả hiểu. mình thì apply được bình thường nhưng không thể tải nổi ảnh lên web của Tech toàn báo lỗi. Dù đã chuyển sang file *.gif dung lượng <50k rồi :((

t cũng k up dc ảnh lên @.@ Một là web lỗi như đã báo, hai là thể hiện trình độ tin học ở đó đó bạn. Buồn nửa người :-<

Ngày mai có ai đi PV vào lúc 9h sáng tại 6 Nguyễn Thị Minh Khai, Q1, TPHCM không? Vị trí: Chuyên viên khách hàng SME :-?

Tôi cũng bị lỗi up như các bạn, nhưng tui ngồi up hoài xíu thì nó báo thành công. Chứ up 1 lần không được chả lẽ nghỉ up sao :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
A cho e nick Yahoo đc ko a Quach Tĩnh.e muốn hỏi 1 số điều về kinh nghiệm ứng tuyển.e mới ra trường nên còn mơ hồ lắm.cám ơn Anh trước.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên