Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Em mới nộp HS lần đầu :( cho em hỏi chứng chỉ tiếng anh trong hồ sơ e chỉ có giấy báo điểm toeic được không. Em cảm ơn ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn cho mình hỏi phong bì dán sẵn tem là loại phong bì kích thước ntn, dùng để đựng thứ gì vậy?

Nếu làm việc ở môi trường mà xin nghỉ 1 buổi sáng mà khó khăn đến vậy thì rất nên bỏ công sức để thi vào VCB nhé. VCB nếu ai có nhu cầu thì nghỉ hết cả phép luôn cũng dc :)
dạ e cảm ơn anh nhiều ạ. hy vọng em có cơ hội tại VCB lần này =)) chúc anh ngủ ngon anh nhé

1m52 nộp gdv dc ko nhỉ, đợt này e ko thấy yeu cầu. Chiều cao

Đang làm ở đâu rồi đồng chí? Mình ngoài đời trông không dẽ ghét như trên này đâu @.@
Đồng chí vẫn đang ở với cái máng lợn thôi tiền bối ạ. Vẫn kết VCB nên đến hẹn em lại vào ngó nghiêng tý, tuy không thi nữa nhưng nhìn các anh chị em bàn luận vẫn thấy háo hức ^^
P/S: Bản thân yêu thích một nơi nào đó, chưa chắc bởi ở đó có gì mà là vì ở đó có ai( anh tester777 chẳng hạn) @@

Dạ cho e hỏi,nếu ứng tuyển cán bộ kế toán mh ghi vị trí ứng tuyển là cán bộ kế toán thui hay pai ghi là cán bộ kế toán/ giao dịch viên vậy?

các bạn cho mình hỏi phong bì dán sẵn tem là loại phong bì kích thước ntn, dùng để đựng thứ gì vậy?
Phong bì bình thường để gửi thư đi ấy. Dùng để gửi giấy báo trúng tuyển vòng thi viết và gọi đi PV nếu bạn qua vòng thi viết :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên