Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Nghe thiên hạ đồn rằng VCB chỉ nhận bằng Xuất Sắc và Giỏi thôi nên cũng không hào hứng cho lắm

Vẫn cần chứng chỉ TA và tin học bạn ạ. Chỉ có BIDV là miễn chứng chỉ TA nếu tốt nghiệp bằng nước ngoài. Chứng chỉ TA C của trung tâm hay Bộ đều được bạn nhé.
Anh ơi, tư vấn giúp em với ạ. Em tốt nghiệp HVNH liên thông từ cao đẳng lên đại học loại giỏi. Đã học xong cao học HV tài chính đều là chuyên ngành kế toán thì có đủ điều kiện đăng kí kế toán/giao dịch viên chi nhánh nhóm 2 không ạ? Về ngoại hình thì em cũng hơi e ngại nữa, hjx!

Loanh quanh luẩn quẩn, ko biết có nên thử lần nữa không, không đủ tự tin bon chen với các bạn trẻ, khỏe nữa :)

Cho mình hỏi là đơn đăng ký dự tuyển (CV ngân hàng) có cần công chứng không vậy mọi người ?

Không biết VCB pv có dịch TA như bên VT không nhỉ ::)). Te tua TA đợt rồi chừ còn tiếc.

Không biết VCB pv có dịch TA như bên VT không nhỉ ::)). Te tua TA đợt rồi chừ còn tiếc.
Không có dịch như Vietin nhưng 1 số Hội đồng có thể nổi hứng hỏi TA (giới thiệu bản thân, nói về trải nghiệm, kinh nghiệm,...).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên