Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

có ai có thông tin gì về chuẩn tiếng anh k ạ? e ko đủ 650 :( chán quá

có ai có thông tin gì về chuẩn tiếng anh k ạ? e ko đủ 650 :( chán quá
Như những năm trước, yêu cầu chung của hầu hết các chi nhánh là chứng chỉ C. Nếu em (và các bạn) có các chứng chỉ quốc tế khác, hãy đảm bảo các chứng chỉ quốc tế này đạt tối thiểu các mức điểm sau (để tương đương với chứng chỉ C trở lên): TOEFL-PBT 550 điểm trở lên, TOEFL-CBT 213 điểm trở lên, TOEFL-IBT 80 điểm trở lên, IELTS 6.0 trở lên, TOEIC 650 trở lên.

Có 1 số CN chỉ yêu cầu chứng chỉ tiếng Anh trình độ B, khi đó, các bạn có chứng chỉ TOEIC từ 550 - 645 có thể nộp hồ sơ các CN này, hoặc 1 số vị trí của các CN chỉ yêu cầu trình độ B tiếng Anh.

Năm nay Vietcom không quy định cụ thể nhưng một số CN dán thông báo tuyển dụng tại chi nhánh vẫn giữ nguyên quy định như các năm trước. Một số bạn gọi đến CN mình định nộp hồ sơ hỏi cũng nhận được câu trả lời như vậy. Có thông tin Vietcom sẽ thông báo cụ thể hơn, em chịu khó cập nhật vào đầu tuần sau. Nhưng lời khuyên của anh là nên chuẩn bị sẵn chứng chỉ C và nộp sớm để chắc chắn nộp được hồ sơ.

Cho em hỏi với ạ, em thấy trong hồ sơ cần bảng điểm, chứng chỉ anh, tin là bản photo ko cần công chứng thì lúc nộp có cần mang bản gốc đi cho họ đối chiếu ko ạ, hay là khi nào vào vòng thi viết hoặc đc nhận chính thức thì mang bản chính đi để hoàn thện hồ sơ

A Cocghe ơi em bằng kế toán liên thông, trường công lập thì cũng chỉ được đăng ký vào vtri Ngân quỹ thôi pải k anh? Vậy dùng bằng ĐH có đc k ạ hay dùng bằng CĐ ạ? E thấy ở phần Lưu ý ghi ngoại trừ bằng liên thông. Mà trong phần ycau từng vtri e k thấy nói đến là bằng Liên thông k đc. Hic hic :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên