Sinh viên thực tập......tôi sợ lắm!!!!

Hahaha...anh có cho số ai đâu...Ngoài @thaonh ra thì không có ai biết số di động anh hết...kakaka
Xong!!!Thế là bác thaoexim đã trở thành người tiếp tay rồi.Nói chung là không thoát được anh ạ.hihi.Cho e xin số được ko ạ?Em muốn san sẻ gánh nặng với bác Thao.

• Like
Reactions: A13
Xong!!!Thế là bác thaoexim đã trở thành người tiếp tay rồi.Nói chung là không thoát được anh ạ.hihi.Cho e xin số được ko ạ?Em muốn san sẻ gánh nặng với bác Thao.

Ây da....Thao cũng đắt Show lém kakaka....mà em thì anh cho, nhưng tuyệt đối hông cho người khác...hahaha

Hi hi ....Đắc Lắc thì anh cũng quen vài người...hồi đó cũng có tâm sự dữ lắm với đứa em...giờ nó cũng làm VCB Sài Gòn rùi....hi hi
Xem ra em cũng phải tâm sự nhiều với anh để thực hiện ước mơ Banker của em rùi, hí hí :D:p:D

mình cũng đang theo học lớp liên thông ngành ngân hàng và cũng đang trong kỳ thực tập,cũng giống như cô bé nói trên,chẳng biết gì cả cao đẳng mình học chuyên về doanh nghiệp. không quen biết nên không xin được thực tập nên tự mình bốc thuốc cho bài khóa luận tốt nghiệp, mọi thứ liên quan đến ngân hàng hoàn toàn mới mẻ và xa lạ,kính mong các vị tiền bối chỉ giáo,xin được cảm ơn và hậu tạ!

thực tập cũng có ng này ng khác..nhưng đúng là potay với bạn nữ đó thật..:3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back