Sinh viên thực tập......tôi sợ lắm!!!!

do cái trường cả thôi, trường mình làm theo tiến độ, thầy hỏi thường xuyên, trc khi gửi ngân hàng ký là ok hết rồi

Đọc bài này em lại nhớ cái thời đi kiến tập và thực tập ngáo ơ của mình. Kiến thức thì em chắc cũng cũ chuối, xác mía. Được cái trình độ cộp và chế số với đọc sữa lỗi chính tả cũng ko đến nổi nào tệ. Không đủ kiến thức tự viết thì đọc cả chục bài rồi cóp nhặt và thật sự hiểu để biến nó thành của mình. Còn vẻ biểu đồ như anh nói đến lúc em làm bài cuối khóa cũng chả biết, cứ lên google, du túp học cấp tốc rồi tự mài mò làm. Hên là bài cuối khóa lại cao hơn điểm trung bình cả năm học

ôi ngày xưa e mà gặp được tiền bối có tâm như anh thì tốt quá ạ, nhưng mà công nhận mấy bạn trẻ bây giờ sướng quá hay sao ấy anh ạ

Em thấy bạn này vẫn có có tý gọi là " Mồm miệng đỡ chân tay" ạ, chứ ngày trước cơ quan em có bạn đến thực tập mà cả buổi bạn ấy không nói được 1 câu nào luôn( Bạn ấy đến 2 buổi 1 tuần, mỗi buổi tầm khoảng 3 tiếng), còn không chào hỏi khi đến và lúc về nữa ạ. Cả phòng nhán ngẩm chịu thua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên