SeABank tuyển nhân sự làm tại Thái Nguyên, Hải Phòng, Hà Nội, Tiền Giang, TP. HCM

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình nhận được mail thông báo qua vòng sơ tuyển tại seabank rồi :), nhưng người ta lại hẹn sẽ thông báo lịch phỏng vấn tiếp theo sau. Có bác nào đã được thông báo chưa nhỉ?
Chúc mừng bạn nha :khi nào thi về nếu có đề thi thì post cho mọi người cũng tham khảo nha :d

hôm qua vừa đi phỏng vấn vòng 1 sea về:
Câu hỏi không có gì chỉ giới thiệu về bản thân, hỏi về gia đình và công việc và kinh nghiệm đã có thôi. Còn vị trí chuyên viên tín dụng thì ưu tiên nam, xác suất nữ là rất ít.:))
t cũng được hỏi như bạn, ngoài ra bị thêm một câu em giới thiệu bản thân bằng tiếng anh. Ko hiểu sao mình lại dính câu này, trong khi mọi người phỏng vấn cùng hôm đấy thì ko bị,:((. chắc out mất thôi.

Chúc mừng bạn nha :khi nào thi về nếu có đề thi thì post cho mọi người cũng tham khảo nha :d
hi, t cũng nhận đc mail từ hôm 28, thấy bảo phỏng vấn tiếp, tớ tưởng phải thi viết chứ nhỉ ? t ứng tuyển vị trí:" Chuyên viên hỗ trợ tín dụng".
Ấy ứng tuyển ở vị trí j thế ? Có biết vòng phỏng vấn tiếp theo mình cần chuẩn bị những j ko ?

Mình nhận được mail thông báo qua vòng sơ tuyển tại seabank rồi :), nhưng người ta lại hẹn sẽ thông báo lịch phỏng vấn tiếp theo sau. Có bác nào đã được thông báo chưa nhỉ?
ở vị trí j thế bạn? cuối cùng thì cũng có ng có tin vui rùi? đợi mãi :) Tạm chúc mừng bạn nhé! :)

tớ là dân k chuyên về TC-NH nên chỉ dám ứng tuyển vị trí DGV, tớ cũng nhận đc mail từ hôm 28, thấy chị ấy nghi là lịch "phỏng vấn tiếp theo sẽ đc thông báo trong thời gian sớm nhất". chả biết là có tất cả mấy vòng nữa, với lại cũng chưa nhận được thông báo pv tiếp theo. Hơi lo tý, mong dễ dàng một chút cho mình đc đỗ :)

Mình nộp hồ sơ từ hôm 16/6 có nhận được email trả lời tự động của Seabank nhưng mà vẫn chưa được gọi phỏng vấn. Bạn bè mình đều được gọi hết rồi. Có bạn nào ở đây cũng nộp vị trí quan hệ kh cá nhân có tình trạng giống mình ko? Mình sốt ruột quá ko biết có phải bị loại từ vòng hồ sơ ko nữa.

Mình nộp hồ sơ từ hôm 16/6 có nhận được email trả lời tự động của Seabank nhưng mà vẫn chưa được gọi phỏng vấn. Bạn bè mình đều được gọi hết rồi. Có bạn nào ở đây cũng nộp vị trí quan hệ kh cá nhân có tình trạng giống mình ko? Mình sốt ruột quá ko biết có phải bị loại từ vòng hồ sơ ko nữa.
t nộp ngày 25/06 đã được gọi phỏng vấn sơ loại rồi, bạn nộp sớm như thế mà chưa được gọi có lẽ hồ sơ bạn bị out rồi :(.

t mới hỏi đứa bạn đợt trước đi thực tập ở Seabank nó bảo ở đấy học việc thì đc chứ gắn bó lâu dài thì ko nên.Đợt trước nó quen một chị làm CVQHKH khi chuyển sang bank khác còn bị Seabank nói xấu chứ.
từ lúc biết tin đó mình thấy nản hơn, hiccc... nhưng vẫn phải cố gắng vì đó là cơ hội của mình mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt