SeABank tuyển dụng Tuần 2 - Tháng 06/2012 [23.06.2012]

Mà các bạn cho mình hỏi mình nộp hs ở Hà Nội mà nộp qua email thì có cần gửi bản scan các văn bằng khác nữa ko hay chỉ gửi bản thông tin ứng viên thui nhỉ?

Mà các bạn cho mình hỏi mình nộp hs ở Hà Nội mà nộp qua email thì có cần gửi bản scan các văn bằng khác nữa ko hay chỉ gửi bản thông tin ứng viên thui nhỉ?

Mỗi CV thôi nhé bạn, lúc nào đc nhận chính thức rồi thì mới phải bổ sung sau :D

Mấy bạn có kinh nghiệm hộp hồ sơ và pv ở Sea thì chia sẻ cho mình với, mình đang chuẩn bị hồ sơ nộp nè. Cám ơn nhìu.

Thấy cái nào cũng yêu cầu kinh nghiệm, ít nhất là 1 năm thì mới ra trg như mình có được ứng tuyển ko nhỉ ? nhìn chữ kinh nghiệm mà nản quá

Thấy cái nào cũng yêu cầu kinh nghiệm, ít nhất là 1 năm thì mới ra trg như mình có được ứng tuyển ko nhỉ ? nhìn chữ kinh nghiệm mà nản quá

Tại SeABank mới ra trường thì bạn nên apply CV QL KHCN ấy :D
Nếu may mắn qua đc hồ sơ và tham gia pv sơ tuyển thì bạn sẽ thấy pv ở SEABANK rất chi là thoải mái, 1 -1 :D
Chị pv xinh lắm ;))

Nếu may mắn qua đc hồ sơ và tham gia pv sơ tuyển thì bạn sẽ thấy pv ở SEABANK rất chi là thoải mái, 1 -1 :D
Chị pv xinh lắm ;))

nộp qua email thì không cần phải đầy đủ giấy tờ phải không mọi người?

Chị pv xinh lắm ;))
Toàn thấy yêu cầu kinh nghiệm, nhìn mà nản rồi :)

Mình cũng đang định hỏi cái này , ko biết có phải scan giấy tờ như họ yêu cầu không nữa

Mới vừa được gọi đi pv,có mem nào có kinh nghiệm pv o SeaBank chia sẽ cho mình chút ít đi!thanks a lot!:)>-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên