SeABank tuyển dụng Tuần 2 - Tháng 06/2012 [23.06.2012]

mà hôm phỏng vấn sao các chú phỏng vấn lâu thế. a vào ngồi có 5p là đi ra. Không biết có out luôn ko nữa.

mà hôm phỏng vấn sao các chú phỏng vấn lâu thế. a vào ngồi có 5p là đi ra. Không biết có out luôn ko nữa.

Có phải anh là ngồi cạnh em chỗ phòng đợi ko nhỉ :D
A làm bên tòa nhà dầu khí Nghệ An đúng ko a :D
E thấy sáng ai cũng lâu mà nhỉ, cứ như 15-20 phút hết. A GĐ bảo 1 tuần a ah, chắc phải sang đầu tuần sau mới biết trật hay qua :(

Có phải anh là ngồi cạnh em chỗ phòng đợi ko nhỉ :D
A làm bên tòa nhà dầu khí Nghệ An đúng ko a :D
E thấy sáng ai cũng lâu mà nhỉ, cứ như 15-20 phút hết. A GĐ bảo 1 tuần a ah, chắc phải sang đầu tuần sau mới biết trật hay qua :(

đặt tên file hồ sơ thể nào ag ??? sao trong tin tuyển dụng k thấy nói j vậy bác ?? mà nộp như nào thì tốt hơn ag? chắc mai p gọi đến phòng nhân sự hỏi quá @@

uhm. a thấy ai cũng 15-20p. a vào ngồi có ấm chỗ đâu là hẹn 1 tuần rồi.Hôm phỏng vấn có 4 ông mà không biết ông nào GĐ hết :))

SEA họ tuyển liên tục, cứ đủ người là họ sẽ tổ chức PV, chứ ko phải chỉ có 1 đợt đâu, đồng chí nộp rồi thì cứ đợi đi :D - Chắc cuối tuần NH sẽ gọi pv tiếp đó
Bạn Binhminh ơi, nộp hồ sơ qua mail có phải scan các thể loại giấy tờ ko nhỉ, hay chỉ mỗi đơn ứng tuyển thôi

b ơi cho m hỏi, nộp hồ sơ qua email seabank có mail reply lại không ? m gửi mấy hôm rồi mà không thấy gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên