Bạn pv hỏi nhiều không? mình định nộp lại hồ sơ để thi lại vì hôm pv lần 2 mình bận không đi đc :'(
pv lần 1 hỏi có 2 câu thôi. mình còn chưa đc gọi đi lần 2. lần trc b thi pv lần 1 cách lần 2 bao nhiêu ngày thế?chờ mãi chả thấy ng ta gọi gì

Cho mình hỏi có bạn nào gửi mail sau ngày 14/7 mà được gọi đi test hay phỏng vấn chưa???

pv lần 1 hỏi có 2 câu thôi. mình còn chưa đc gọi đi lần 2. lần trc b thi pv lần 1 cách lần 2 bao nhiêu ngày thế?chờ mãi chả thấy ng ta gọi gì
vậy ah. lần 2 cách lần 1 1 tuần bạn à, lần 2 đc pv hay không thì lúc pv lần 1 chị pv mình nói luôn là hẹn pv lần 2 ở hội sở rồi:)

vậy ah. lần 2 cách lần 1 1 tuần bạn à, lần 2 đc pv hay không thì lúc pv lần 1 chị pv mình nói luôn là hẹn pv lần 2 ở hội sở rồi:)
mình đk hạn 10/8 ý. mà hạn 10/8 còn 1 loạt các bạn nữa test ngày mai. lần trc bạn đc test là hết hạn r` hay chưa hết hạn thế?

Mình gửi cv từ hôm 21/7 mà ko thấy ai gọi đi pv gì cả :(( buồn quá :((

bạn ơi hôm bạn đi test là lần đầu của cái hạn 18/7 à bạn? đã có ai đi test của cái hạn 10/8 chưa vậy?
t đi test cái hạn 10/8 vào ngày 18/7 đây, bạn t bảo 30/7 nó đc mời đi test của hạn 10/8. chắc đông ng ta chia làm nhiều đợt :eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên