m.n ai có kq pv lần 2 giao dịch viên ở chi nhánh thì update nhé, t cũng k hi vọng nhiều :3 nk hôm đó t thấy k thích cách pv đó, chưa chuyên nghiệp, biết là có pv lần nữa nk k nên qua loa như thế =.=
Thực ra có pv gì đâu ng ta chỉ xem ngoại hình thế nào thôi

Aloooo, mn ơi cho mình hỏi với:
Thi test trong bao nhiêu phút? Lúc phỏng vấn lần đầu hỏi gì í mn? Có hỏi về kiến thức chuyên môn ko :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: o_O o_O o_O o_O ??
Thank mn nhé :rolleyes:

Aloooo, mn ơi cho mình hỏi với:
Thi test trong bao nhiêu phút? Lúc phỏng vấn lần đầu hỏi gì í mn? Có hỏi về kiến thức chuyên môn ko :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: o_O o_O o_O o_O ??
Thank mn nhé :rolleyes:
test gồm 2 phần, IQ 10 câu trong 20p, nghiệp vụ 20 câu trong 40p. IQ đúng 5/10 và NV đúng 10/20 là qua
Qua thì xuống đc pv hỏi 2 câu là giới thiệu bản thân vs 1 câu nữa tùy ng nhưng k lqan đến kiến thức chuyên môn

test gồm 2 phần, IQ 10 câu trong 20p, nghiệp vụ 20 câu trong 40p. IQ đúng 5/10 và NV đúng 10/20 là qua
Bạn ơi mình quên ko hỏi bạn, nghiệp vụ là những câu hỏi liên quan đến vấn đề gì á? :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: (Mình ko học chuyên NH :oops: :oops: :oops:)
Không đc mang máy tính đúng ko bạn? Vậy có giấy nháp ko? Mà có được mở chức năng máy tính trên máy vi tính mình làm ko í? :mad: :mad: :mad:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn ơi mình quên ko hỏi bạn, nghiệp vụ là những câu hỏi liên quan đến vấn đề gì á? :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: (Mình ko học chuyên NH :oops: :oops: :oops:)
Không đc mang máy tính đúng ko bạn? Vậy có giấy nháp ko? Mà có được mở chức năng máy tính trên máy vi tính mình làm ko í? :mad: :mad: :mad:
NV liên quan đến vị trí bạn thi, k đc mang máy tính vì cũng k có bt tính toán gì, đc mang nháp vs bút

t chọn ở HN thôi, cũng k thấy chỉ tiêu từng chi nhánh hay hội sở gì. chị ý cũng chả bảo gì tớ. chắc tạch nên ko thèm nói :D
Bạn pv hỏi nhiều không? mình định nộp lại hồ sơ để thi lại vì hôm pv lần 2 mình bận không đi đc :'(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên