SeABank SeABank tuyển dụng nhân sự tuần 3 - tháng 03/2013 (nhiều vị trí) [08.04.2013]

Có anh chị nào biết hình thức thi ở Seabank thế nào k, ai sẽ là người phỏng vấn vậy ạ, chia sẻ cho e biết vs ạ!

thi trắc nghiệm bạn à, 10 câu iq cũng khá dễ, 10 câu nghiệp vụ trắc nghiệm, một bài tập tự luận về huy động vốn, nhớ.đem máy.tính cá nhân để làm bài tập này. k có thi av.
thi viết ở lê lai, nếu ok thì mời về chi nhanh pv với giám đốc chi nhánh và một ng trên hội sở.
qua vòng pv này là xong.hj

tuyển thật đấy các bác. mình thi tuyển trước tết. một tuần sau thi mình được gọi về chi nhánh q6 pv với gd cn và mọt người trên hội sở. qua tết 1 tuần có anh nhân sự bên q6 đt bảo đậu, xuống chi nhánh ký cam kết, rùi có chị bên phòng nhân sự trên lê lai đt kêu bổ túc hs, thủ tục rườm rà gê, ngoài giấy tờ thông thường còn phải có giấy khai sinh, xét nghiệm hiv, ma túy... roouf đt vô sếp mình xác nhận thông tin tad lã... nhưng chưa đc đi làm ngay mà phải đợi quyết định từ hội sở nữa.hjc
chị nhân sự bảo khoảng 15 ngày là có qd mà hôm nay là ngày thứ 15 rồi vẫn chưa thấy bên đó alo, hjc. có khi nào hội sở k nhận nữa k ta...lo quá đi mât :(... sếp mình bjk mình xin việc chổ khác đã sạc cho một trận...có.khi nào mún đi cũng k đc mà ở cũng k đc là chít

Kinh nghiệm 2 năm làm ngân hàng,có kết quả kinh doanh tốt, bác mà qua được cái yêu cầu này thì đã pro lắm rồi, nhiều người có mấy ai đáp ứng được cái yêu cầu này đâu

Đùa chứ đợt tuyển trc còn chưa hết hạn thì đã có đợt tuyển mới là sao?
Đang đợi kqua pvan của NH này, chạ có nhẽ lại nộp cái này tiếp ag :))

Kinh nghiệm 2 năm làm ngân hàng,có kết quả kinh doanh tốt, bác mà qua được cái yêu cầu này thì đã pro lắm rồi, nhiều người có mấy ai đáp ứng được cái yêu cầu này đâu

mình chỉ có kinh nghiệm 6 tháng mà vẫn báo đậu nè,,, hehe
vì làm 6 thàng mà số huy động và cho vay mình khá tốt, mình pv hôm đó k đc tốt lắn. mà cũng pass. hj châc là hôm đó thắt caravat nên có thiện cảm hay sao á....

Có bạn nào đc gọi test chưa? mai mình đi test nè. có kinh nghiệm j chỉ dùm vs..........

Giờ nộp còn hạn ko các bạn? Bạn cartoon test vị trí j vậy? sao mình thấy CV Quản Lí QHKH là tn?

đang thất nghiệp mà thấy mấy cái thông báo tuyển dụng của ngân hàng thì mừng rơn, nhưng của SeAbank thì em khiếu ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back
Bên trên