SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không sao đâu bạn, SB chấm điểm hồ sơ và quan tâm tới điểm của các bạn, vì có trường tính điểm theo hệ số 5,hoặc vẫn theo cách tính cũ ra phẩy tính theo đơn vị học trình...

Nếu chính thức, thường sẽ có cả email và gọi điện thoại. 90% là gọi điện thoại và gửi email có offer letter

---------- Post added 17-02-2012 at 11:01 AM ----------

chắc 13g, vì hiện tại anh đang phải làm việc với phòng TD và Khối Bán lẻ, có 3 phòng phỏng vấn

Thank anh Cường nhiều lắm ah, anh bận thế mà vẫn dành thời gian vào ub trả lời giúp tụi em :D

Thì anh cũng sốt ruột như bọn em mà để khách quan và cuộc phỏng vấn chất lượng, anh phải chuẩn bị đầy đủ các bộ phận để ít nhất " không sót người tài"

Anh Cường ơi cho em hỏi một số bạn có trong danh sách phỏng vấn mà vẫn chưa được gọi điện là sao vậy anh Cường?

Em tên đầy đủ là gì vậy, rất có thể em thuộc danh sách được phỏng vấn riêng, giống các bạn chiều qua và chiều nay. Lúc 17g

hic 1h mới có danh sách ạ.huhu. chiều em lại phải học kỹ năng mềm ở trường mất rồi. hic. thấy ngân hàng ưu tiên nam mà chưa thấy mem nam nào được nhỉ hihi

Bạn ơi đã có danh sách rùi sao bạn? anh Cường bảo tầm 1h mới có mà.hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên