SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hồi hộp thật đấy! sáng nay các bạn trong TP.HCM đi phỏng vấn vào vị trí CV QLKHCN, nghe nói phỏng vấn xong là có kết quả Đạt, hay Không , bạn mình vào phỏng vấn thấy 2 bạn trước một bạn K, một bạn Đạt :D

Tiêu chí thì có nhiều, anh không thể chia sẻ được điều này, nhưng chính việc hoàn tất hồ sơ cũng đánh giá 1 phần thành công của chúng ta. Các em đọc kỹ thông báo thì SB tuyển dụng các vị trí kinh doanh và các vị trí hỗ trợ ở các phòng ban khác ở Hội sở, chi nhánh, như vậy TTQT, Nhân sự, Kế toán, Truyền thông,Call center đều tuyển cả. Hiện tại có khoảng 5-10 bạn hồ sơ được scan để gửi TT Thanh toán của SB để có thể phỏng vấn vào TT Thanh toán, 1 lưu ý nhỏ là " tiếng anh phải thật tốt" :)

Mong chờ kết quả. Nếu đc gọi đi phỏng vấn thì tốt quá.
Nhưng nếu không được đi tức là Ngân hàng thấy người đấy không thích hợp và đủ điều kiện hả a?:D a có thể nói cụ thể hơn thì tốt biết mấy:D

Anh chỉ mong là khi có danh sách thì ai không có tên thì đừng có buồn và có những trao đổi tiêu cực thôi, vì chắc chắn không thể 100% các bạn sẽ được phỏng vấn. Hiện danh sách đã xong, đang chờ duyệt rồi sẽ đăng tin ngay

Anh chỉ mong là khi có danh sách thì ai không có tên thì đừng có buồn và có những trao đổi tiêu cực thôi, vì chắc chắn không thể 100% các bạn sẽ được phỏng vấn. Hiện danh sách đã xong, đang chờ duyệt rồi sẽ đăng tin ngay
em hỏi ngoài lề tý ạ!! thế còn tuyển dụng nhân sự chính thức thì qua vòng hồ sơ sb sẽ thông báo kết quả là đăng trên web thế này hay thông báo bằng hình thức thế nào ạ:::D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
anh ơi bọn em ghi điểm trung bình theo hệ tín chỉ có sao không ạ? tại vì mỗi trường hình như xét điểm khác nhau thì phải

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,004
Thành viên mới nhất
youhuihuodog26