SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các tiêu chí chấm điểm hồ sơ bên seA bank tớ k biết tnào.
Đi thực tập ở Việt Á thì cũng dc biết vài tiêu chí chấm điểm trong fần pvấn trực tiếp. Không biết có jống seA bank k. Jờ thì t đang rất chi là ca-mơ-run :-s Không biết chiều nay đi pvấn có làm được tốt không nữa :(

Các tiêu chí chấm điểm hồ sơ bên seA bank tớ k biết tnào.
Đi thực tập ở Việt Á thì cũng dc biết vài tiêu chí chấm điểm trong fần pvấn trực tiếp. Không biết có jống seA bank k. Jờ thì t đang rất chi là ca-mơ-run :-s Không biết chiều nay đi pvấn có làm được tốt không nữa :(
^^ chúc bạn may mắn, cố lên

Có vẻ như từ giờ tới trước 13h(dự kiến) nhiều bạn chỉ có đăng nhập UB với vào SeABank thôi nhỉ ;))i

mình cũng chuẩn bị hồ sơ rất kỹ, viết CV cẩn thận, chăm chút từ nội dung đến hình thức. hic. nên hi vọng lắm. nhanh nhanh lên có kết quả chứ cứ hóng thế này cũng mệt quá :D
sư phụ mình cũng lên đây đàm đạo
chúc may mắn

---------- Post added 17-02-2012 at 12:44 PM ----------

Có vẻ như từ giờ tới trước 13h(dự kiến) nhiều bạn chỉ có đăng nhập UB với vào SeABank thôi nhỉ ;))i

hình như đồng chí Phước cũng vậy
:D chúc may mắn !

anh thấy chú được đấy...
hi vọng ko bỏ lỡ 1 nhân tài..hi

---------- Post added 17-02-2012 at 12:49 PM ----------

có đấy.. cả việt hoàng nữa ..đồng chí nộp ở vị trí nào..
Chú chỉ được cái khéo nịnh anh :)), hôm sau phải khao trà đá chú rồi :D. Anh đăng ký QL QHKHCN chú à :)

Không sao đâu bạn, SB chấm điểm hồ sơ và quan tâm tới điểm của các bạn, vì có trường tính điểm theo hệ số 5,hoặc vẫn theo cách tính cũ ra phẩy tính theo đơn vị học trình...

Anh ơi, trường em tính theo hệ số 4 thôi, quy ra A, B, C, D, nên cao nhất chỉ là 4.0 thôi. Em ghi hồ sơ là 3.30 và không ghi điểm theo hệ số 10, liệu có khi nào các anh chị tưởng nhầm là theo hệ số 5 không ạ?

Vì hệ số 4 thì 3.2 trở lên là được giỏi rồi, nhưng hệ 5 thì em không rõ lắm.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet