SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
c ơi t gọi đi pvan nhưng tại ở trong lớp t không nghe rõ lắm \. Mà lúc đó t ko dám hỏi lại nhiều
. thế SB ko có ds phỏng vấn cụ thể ah b?
hình như của t là 16h30 chiều mai. nhưng t thấy hơi lo. t sợ là hôm nay nên ko biết hỏi ai cả

sao bạn ko chủ động gọi lại hỏi?
c ơi t gọi đi pvan nhưng tại ở trong lớp t không nghe rõ lắm \. Mà lúc đó t ko dám hỏi lại nhiều
hình như của t là 16h30 chiều mai. nhưng t thấy hơi lo. t sợ là hôm nay nên ko biết hỏi ai cả

cam on b, vi t nghi ko biet co nen ko nen t moi hoi cac b trc. Day la sdt cua ngan hang ma, phai qua cac nhanh nua. chac la t phai goi day

nghe các bạn nói về seabank thích quá nhỉ.tiếc là mình không qua vòng loại hồ sơ, tiếc quá đi.

bạn đăng ký vào vị trí nào vậy? bạn đã pv lần nào chưa?

cam on b, vi t nghi ko biet co nen ko nen t moi hoi cac b trc. Day la sdt cua ngan hang ma, phai qua cac nhanh nua. chac la t phai goi day

Ấy đã gọi lại cho anh/chị fòng nsự chưa? Thế nào rồi ấy? Hnay tớ chưa đi test được nên có xin chị Hà xếp cho buổi khác rồi.

Xin chào bạn Vũ Thị Hằng (18/2/1990) SB mời bạn đến phỏng vấn vào chiều mai lúc 16g30' tại tầng 4- 18 Lý Thường Kiệt Hà Nội
Không biết bạn không rõ việc gì nhỉ, bạn cứ hỏi đi sao lại rụt rè như vậy. Thấy bạn hỏi câu SB có DS phỏng vấn cụ thể không thì thấy rằng bạn cũng ít quan tâm tới chương trình và những nội dung chúng ta chia sẻ trên diễn đàn.Và khi SB có thông tin trên website mà không có tên mình chắc cũng không lo lắng lắm. Hiện tại không biết bạn đang thực tập tại đâu rồi, NH hay doanh nghiệp

sáng nay em nhìn thấy anh Cường thì phải. handsome & friendly . Nhìn cái là có cảm tưởng đây là anh Cường ^^

Hello Huyền,
Anh đang xếp lịch cho em vào chiều thứ 4 nhé,vì chiều mai đã có lịch rồi
Thanks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên