SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có khi nào NH đổi lịch PV từ 18 ko nhỉ? :-?
Ko lẽ theo lịch cũ, 14 là bắt đầu pv mà ko có mem UB nào nhận đc mail hay đt ;)
Keep waiting, đợi chờ là hạnh phúc ;))

Hix, Không mún Spam đâu nhưng mà box HD ko đăng đc nữa rồi. Mình hỏi tí là có bạn nào ở HN đc HDBank gọi phỏng vấn thực tập ko, từ tháng 12 năm ngoái rồi mà zờ mới thấy gọi, trên Web lại ko có DS chứ, đùng 1 cái...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hix, Không mún Spam đâu nhưng mà box HD ko đăng đc nữa rồi. Mình hỏi tí là có bạn nào ở HN đc HDBank gọi phỏng vấn thực tập ko, từ tháng 12 năm ngoái rồi mà zờ mới thấy gọi, trên Web lại ko có DS chứ, đùng 1 cái...

bạn ơi bạn được gọi bao giờ, lần đấy mình cũng nộp cơ mà k thấy nói năgn gì cả

Cả nhà đã có ai được gọi pv chưa???
Mà hạn nộp hồ sơ đúng là gia hạn đến 15/2 đúng không? Trên web của NH thì có 2 mẩu tin về chương trình thực tập lại có 2 hạn thời gian khác nhau về lịch phỏng vấn nên không biết tn nữa! Tớ vì vụ bảng điểm mà mai mới có đc để hoán thành hồ sơ, hjx. Mong là còn kip.
P/s: Bn nào được pv về thì nhớ chia sẻ kinh nghiệm cho mọi ng` với nhé~^^ Chúc cả nhà may mắn~^^

Đúng là HD hôm nay gọi điện và mai phỏng vấn. T và mấy đứa bạn cũng đc gọi điện :)

tiếc quá mình đọc được thông báo tuyển dụng này là đã hết hạn mất rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
Chuyển hạn đến 15 r bạn ơi. Nhanh chân còn kịp :D

---------- Post added 13-02-2012 at 08:51 PM ----------

Có khi nào NH đổi lịch PV từ 18 ko nhỉ? :-?
Ko lẽ theo lịch cũ, 14 là bắt đầu pv mà ko có mem UB nào nhận đc mail hay đt ;)
Keep waiting, đợi chờ là hạnh phúc ;))
T vẫn thấy trên web NH đăng lịch pvấn từ 18/2 mà :-s
Dồn đến t7 là ngày nghỉ ngta pvấn hết luôn chăng :-s

Form này điền trên máy r in ra nộp được k nhỉ, hay phải in ra rồi viết tay các bạn nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t