SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vì tôi là người đang triển khai chương trình đó mà, hiện tại chúng tôi vẫn đang tiến hành chấm điểm hồ sơ, lịch phỏng vấn sẽ có trong 1 2 hôm tới, dự kiến lịch đào tạo tính đến thời điểm này chưa có gì thay đổi

uh. xin cảm ơn bạn rất nhiều

Hiện tại SB vẫn đang nhận Hồ sơ mà bảng điểm chưa cần xác nhận, nếu được nhận vào chương trình này, chúng tôi sẽ yêu cầu các bạn hoàn thiện sau để đối chiếu, nếu có sai sót, chắc chắn kết quả sẽ bị loại :)

Vì tôi là người đang triển khai chương trình đó mà, hiện tại chúng tôi vẫn đang tiến hành chấm điểm hồ sơ, lịch phỏng vấn sẽ có trong 1 2 hôm tới, dự kiến lịch đào tạo tính đến thời điểm này chưa có gì thay đổi
bạn ơi vậy ngân hàng sẽ liên lạc với những hồ sơ được chọn bằng hình thức nào? SeAbank năm nay có tuyển nhiều sinh viên thực tập không bạn? thank bạn!

Số lượng hồ sơ của năm 2011 SB nhận 50 hồ sơ và có 50% trong số đó các bạn được tuyển dụng trực tiếp và đang làm việc tai SB với các vị trí Trợ lý Phó TGĐ, thư ký chủ tịch HĐQT, Ngân quỹ, Kế toán, ATM, chuyên viên quản lý quan hệ KH doanh nghiệp...
Chấm điểm hồ sơ, phỏng vấn là hình thức chọn ứng viên của SB.Một số ví trị đặc biệt sẽ phải làm bài test (khoảng 4 giờ) với các môn IQ(GMAT) Tiếng anh, Word, Excel, và bài luận.

Số lượng hồ sơ của năm 2011 SB nhận 50 hồ sơ và có 50% trong số đó các bạn được tuyển dụng trực tiếp và đang làm việc tai SB với các vị trí Trợ lý Phó TGĐ, thư ký chủ tịch HĐQT, Ngân quỹ, Kế toán, ATM, chuyên viên quản lý quan hệ KH doanh nghiệp...
Chấm điểm hồ sơ, phỏng vấn là hình thức chọn ứng viên của SB.Một số ví trị đặc biệt sẽ phải làm bài test (khoảng 4 giờ) với các môn IQ(GMAT) Tiếng anh, Word, Excel, và bài luận.
Anh có thể nói rõ hơn về một số vị trí đặc biệt được ko ạ? các vị trí đấy là do ứng viên dự tuyển hay do SB chọn ạ?

hôm làm hồ sơ em lại quên mất dán anh vào nhưng em co add ảnh vào bản mềm và đi photo , thế có ảnh hưởng đến kq sơ loại k vậy ,? em đang lo lắm ạ

help me. thi nhiều ghê ta. mà anh ơi giả sử em dk chuyên viên QLQHKH cá nhân muốn chuyển sang chuyên viên QLQHKH doanh nghiệp được không nhỉ? vì em học thanh toán quốc tế hi

Đường dây nóng giải đáp thắc mắc: 04.3.944.86.88 máy lẻ 5003- Anh Hoàng Mạnh Cường
Chắc a là anh Cường nói ở trên :D
Chúng e rất mong ngân hàng sớm hoàn thành kết quả và thông báo cho các ứng viên có hồ sư đạt yêu cầu

Cảm ơn a và SB nhiều :x

a có thể nói rõ cho e bít là những vị trí đặc biệt là vị trí nào ko a? và số lượng hồ sơ SeABank nhận năm nay là bao nhiêu ko ạ?hihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch