SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Thân gửi Ứng viên,

Samsung Electronics Việt Nam bày tỏ sự cảm ơn tới bạn đã quan tâm tới chương trình tuyển dụng tại Công ty.

Sau khi cân nhắc và xem xét Hồ sơ của bạn, chúng tôi rất tiếc phải thông báo rằng: tại thời điểm này, Hồ sơ của bạn chưa phù hợp để tham dự Vòng tuyển dụng tiếp theo của Samsung.

Trong tương lai, chúng tôi hy vọng bạn sẽ cập nhật thông tin thường xuyên Cơ hội việc làm tại Samsung và sẽ ứng tuyển vào các vị trí phù hợp với kiến thức và kinh nghiệm của bạn.

Chúng tôi đánh giá cao sự quan tâm của bạn đối Samsung và ước mong bạn sẽ thật sự thành công trong mục tiêu nghề nghiệp của mình!

Trân trọng thông báo,

Phòng Nhân Sự
Công ty TNHH Samsung Electronics Việt Nam
k tồi :D

Thân gửi Ứng viên,

Samsung Electronics Việt Nam bày tỏ sự cảm ơn tới bạn đã quan tâm tới chương trình tuyển dụng tại Công ty.

Sau khi cân nhắc và xem xét Hồ sơ của bạn, chúng tôi rất tiếc phải thông báo rằng: tại thời điểm này, Hồ sơ của bạn chưa phù hợp để tham dự Vòng tuyển dụng tiếp theo của Samsung.

Trong tương lai, chúng tôi hy vọng bạn sẽ cập nhật thông tin thường xuyên Cơ hội việc làm tại Samsung và sẽ ứng tuyển vào các vị trí phù hợp với kiến thức và kinh nghiệm của bạn.

Chúng tôi đánh giá cao sự quan tâm của bạn đối Samsung và ước mong bạn sẽ thật sự thành công trong mục tiêu nghề nghiệp của mình!

Trân trọng thông báo,

Phòng Nhân Sự
Công ty TNHH Samsung Electronics Việt Nam
k tồi :D

Rất lịch sự và chuyên nghiệp!:D

Vâng, và duyên nợ thì mãi mãi vẫn là duyên nợ! LẦN THỨ 2 TRONG NĂM ĐẦU TƯ CÔNG SỨC VÀ VẮT KIỆT VỐN VĂN CHƯƠNG để viết cái hồ sơ thi SS và TẠCH! Quá buồn cho một cuộc tình!!! >"<
Duyên nợ của chúng ta bao giờ mới chấm dứt hỡi anh SS???

2 lần mà k trúng ah bạn..haizz ss thật :(
Vâng, và duyên nợ thì mãi mãi vẫn là duyên nợ! LẦN THỨ 2 TRONG NĂM ĐẦU TƯ CÔNG SỨC VÀ VẮT KIỆT VỐN VĂN CHƯƠNG để viết cái hồ sơ thi SS và TẠCH! Quá buồn cho một cuộc tình!!! >"<
Duyên nợ của chúng ta bao giờ mới chấm dứt hỡi anh SS???

Mềnh mới nộp đơn có 1 lần và tạch, may là chưa nghỉ việc để ôn thi SS như bác nào trong topic, cũng chưa ôn tí j GSAT... Mềnh nghĩ nhiều hồ sơ thế mà chọn trong vòng có hơn 1 ngày thì khả năng random là rất cao. Thui coi như số ko may, mềnh vẫn vui vẻ với công việc hiện tại và coi như ko có duyên với SS. Chả SS thì cũng còn nhiều chỗ khác mà, việc qué giề phải buồn nhỉ vì buồn thì cũng có giúp đời vui lên đc đâu, chả giải quyết đc vấn đề j ấy :D

Mềnh mới nộp đơn có 1 lần và tạch, may là chưa nghỉ việc để ôn thi SS như bác nào trong topic, cũng chưa ôn tí j GSAT... Mềnh nghĩ nhiều hồ sơ thế mà chọn trong vòng có hơn 1 ngày thì khả năng random là rất cao. Thui coi như số ko may, mềnh vẫn vui vẻ với công việc hiện tại và coi như ko có duyên với SS. Chả SS thì cũng còn nhiều chỗ khác mà, việc qué giề phải buồn nhỉ vì buồn thì cũng có giúp đời vui lên đc đâu, chả giải quyết đc vấn đề j ấy :D
Cái GSAT chả có j đâu. Trên mạng cũng chả có :) Nói chung tạch phỏng vấn mới tiếc thôi còn nộp hồ sơ ở SS thì đỏ đeen rồi :bz

- - - Updated - - -

1 slot tạch nhé :( cơ mà hình như ứng viên cũ tạch sạch hay sao vậy :([/QUOTE
M ứng viên cũ và cũng tạch :3
Trong SS có 2 cái luật bất thành văn hay sao ý
1. Ko tuyển ng cũ, kể cả thi hay pv tạch
2. Ko tuyển dân TP vd HN, TPHCM, :))

http://xemphimonlinemoinhat2014.blogspot.com/2013/11/running-man-vietsub-tap-175-176-tap.html

Vietsub running man là một trong những chương trình truyền hình thực tế ăn khách nhất Hàn Quốc và các quốc gia châu Á lân cận trong thời điểm hiện tại. Những khách mời vui tính, những cuộc đua đầy quyết liệt chính là yếu tố khiến Running man rất được mến mộ.

Vietsub running man

Mỗi tập sẽ có 2 đội chơi, tham gia tranh đua trong một nhiệm vụ được chuẩn bị trước. Xen vào đó, đạo diễn chương trình đã lồng ghép những cảnh đẹp của Hàn Quốc vào các nhiệm vụ và khéo léo đưa đến với người xem. Hơn nữa, một hình phạt dễ thương dành cho đội thua cũng khiến người ta cười ra nước mắt.Running Man là show nằm trong chương trình New Sunday của đài SBS, cùng với Heroes (Kara Nicole, IU, Narsha, Lee Jin...) được phát sóng tiếp theo sau đó. Đây là show "hành động đô thị" mới lạ chưa từng có, đánh dấu sự trở lại của MC quốc dân Yu Jae-suk sau khi anh rời chương trình Good Sunday's Family Outing vào tháng 2/2010. 

Xem Running Man, đảm bảo các bạn sẽ phải cười lăn cười bò vì sự hài hước của các thành viên, cũng như những nhiệm vụ oái ăm mà họ phải chịu đựng trong suốt chương trình. MC cùng các thành viên và khách mời là những ngôi sao nổi tiếng của Hàn Quốc khám phá những địa điểm thú vị trong thành phố. Đúng như tên gọi của chương trình, các thành viên Running Man bị nhốt trong một địa điểm được chọn sẵn, và rượt đuổi nhau trong đêm để giành lấy Heo vàng hoặc quả bóng Running Ball. Đội bị thua sẽ phải chịu hình phạt khi trời sáng. Một trong những hình phạt phổ biến và khủng khiếp nhất là mặc quần xà lỏn giữa nơi công cộng...

các bạn ở đây kêu bằng giỏi rồi ielts mà trượt thì cũng ko phải nghĩ ngợi gì đâu vì ko phải giỏi là các bạn sẽ đc qua vòng hồ sơ của sam sung có thể các công ty khác nó chọn nhưng riêng ss thì ko..lớp mình đầu tháng 3 ss có tuyển 1 đợt khi sv mới ra trương..Hầu như lớp mình nộp rất đông và lúc thông báo đi thi gsat mình đã nghiệm ra 1 điều
1) Bằng giỏi ..Bằng khá lớp mình hầu như trượt đầu nc,bằng trung bình thi lại vào ầm ầm
2) Vì nó tuyển ở nhà máy bn nên hầu như những ai gần khu vực đấy đều pass
3) Hồ sơ đừng tham vọng rồi ghi đẹp như trên mây giống mình đây =)) và mình cũng trượt
4) Ho sơ trên mạng lúc đăng kí bạn viết ảo cũng đc miễn là đc thi gsat đã rồi tính sau và rút kinh nghiệm xương máu đợt 1 mình viết bằng của mình là trung bình kha trong khi đó mình đc khá ,tiếng anh mình ielts 8.0 mình chỉ ghi là trình độ sơ cấp ..
một số exp của mình cho các bạn đợt sau :D

các bạn ở đây kêu bằng giỏi rồi ielts mà trượt thì cũng ko phải nghĩ ngợi gì đâu vì ko phải giỏi là các bạn sẽ đc qua vòng hồ sơ của sam sung có thể các công ty khác nó chọn nhưng riêng ss thì ko..lớp mình đầu tháng 3 ss có tuyển 1 đợt khi sv mới ra trương..Hầu như lớp mình nộp rất đông và lúc thông báo đi thi gsat mình đã nghiệm ra 1 điều
1) Bằng giỏi ..Bằng khá lớp mình hầu như trượt đầu nc,bằng trung bình thi lại vào ầm ầm
2) Vì nó tuyển ở nhà máy bn nên hầu như những ai gần khu vực đấy đều pass
3) Hồ sơ đừng tham vọng rồi ghi đẹp như trên mây giống mình đây =)) và mình cũng trượt
4) Ho sơ trên mạng lúc đăng kí bạn viết ảo cũng đc miễn là đc thi gsat đã rồi tính sau và rút kinh nghiệm xương máu đợt 1 mình viết bằng của mình là trung bình kha trong khi đó mình đc khá ,tiếng anh mình ielts 8.0 mình chỉ ghi là trình độ sơ cấp ..
một số exp của mình cho các bạn đợt sau :D

Xong c có đc gọi đi thi GSAT ko? Qua GSAT vào vòng pvan nó có ktra bằng, bảng điểm ko? Nếu nó thấy sai khác so với mình đk thì có vấn đề ấy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên