SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
mình vừa nhận được cuộc gọi là mình chưa gửi mail thông báo tham gia GSAT. các bạn qua vòng hồ sơ cho mình hỏi là các bạn gửi vào 1 trong 4 địa chỉ gmail hay là gửi vào mail recruit.sev@samsung.com.
và có mail xác nhận không :(

gửi vào 1 trong 4 địa chỉ trên bạn ah.vừa mình cũng bị gọi nhắc nhở, can tội đọc mail k kĩ

Xong c có đc gọi đi thi GSAT ko? Qua GSAT vào vòng pvan nó có ktra bằng, bảng điểm ko? Nếu nó thấy sai khác so với mình đk thì có vấn đề ấy :D
đợt này mình được gọi mà bạn ...nếu qua gsat nó sẽ dựa vào bảng điểm và cv của bạn rồi nó sẽ xoáy quanh những điều bạn viết nếu bạn ghi là giỏi tiếng anh thì nó sẽ hỏi bạn toàn bằng tiếng anh, nếu bạn bảo giỏi môn nào ở trường thì nó sẽ xoáy luôn vào những câu hỏi chuyên ngành tốt nhất mình cứ khiêm tốn bảo em ko giỏi nhưng em đủ tự tin thì nó sẽ tốt hơn những anh tài giỏi tự cao tự đại sam ssung là thế giỏi quá cũng loại bạn ạ

gửi vào 1 trong 4 địa chỉ trên bạn ah.vừa mình cũng bị gọi nhắc nhở, can tội đọc mail k kĩ
mình gửi vào mail a Lê Hải mà, chắc tại a ấy sót, sau đó mình gửi lại vào mail người khác, gọi điện trực tiếp bảo kiểm tra hộ e luôn, thế là a ấy mới kiểm tra và xác nhận là đã gửi :)

đợt này mình được gọi mà bạn ...nếu qua gsat nó sẽ dựa vào bảng điểm và cv của bạn rồi nó sẽ xoáy quanh những điều bạn viết nếu bạn ghi là giỏi tiếng anh thì nó sẽ hỏi bạn toàn bằng tiếng anh, nếu bạn bảo giỏi môn nào ở trường thì nó sẽ xoáy luôn vào những câu hỏi chuyên ngành tốt nhất mình cứ khiêm tốn bảo em ko giỏi nhưng em đủ tự tin thì nó sẽ tốt hơn những anh tài giỏi tự cao tự đại sam ssung là thế giỏi quá cũng loại bạn ạ

Nếu nó nhìn CV thì sẽ thấy bằng và điểm trung bình ghi trên CV khác với bằng và bảng điểm của mình ấy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên