SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Hết hạn mất oy ak
Mình đã nộp cv cả năm oy
chờ đợt này mà lỡ nữa oy
lại phải chờ đợt tiếp theo vậy

Ko thấy ai bàn gì nhỉ? Có ai vị trí Human Art như mình ko? Vị trí này là tnao nhỉ? GSAT có vẻ khó nên mọi người nín thở chờ kq à :D

Đợt trước có thi nhưng chả nhớ rõ là tháng mấy nữa. Phỏng vấn Samsung cực kỳ đơn giản, không hỏi gì về kiến thúc chuyên môn mà chỉ xoay quanh câu hỏi bạn có làm việc cho họ lâu dài không, bạn có chịu được áp lực công việc không...

Theo kinh nghiệm của mình thì họ chỉ ưu tiên các ứng viên mới ra trường, còn tiếp sau đó thì mới lấy các ứng viên già đời hơn, chúc các bạn phỏng vấn tốt nhé, đợt ấy mình bị break off.

Chúc may mắn nhé :)

Cảm ơn bạn nhé, mọi người vẫn đang hồi hộp chờ kết quả Gsat,@@.năm trước bạn thi Gsat có tốt ko? Vòng Gsat có loại nhiều không bạn?

Thi năm nay thôi, hình như tháng 4 thì phải, cũng chả để ý là có bao nhiêu người nhưng vào phỏng vấn chỉ có khoảng 2000. Tớ chỉ pass vòng Gsat còn phỏng vấn bị knockout

Nguyên văn bài phỏng vấn của tớ đây này

http://ub.com.vn/threads/53217-Cuu-minh-voi-Bo-de-thi-GSAT-vao-Samsung.html/page44

:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,575
Thành viên mới nhất
easyridetransfe
Back