SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình nhận được rồi, mừng quá. Vào ta xem cái khách sạn 5 sao là răng các bạn à :))

Hình như là qua GSAT hết nhể, hic, cùng chờ 1 ngày làm việc cùng nhau nha các bác :v :v

Các bạn ơi cho mình hỏi, khối Kinh tế đăng ký vào vị trí Hỗ trợ làm việc thì khi họ hỏi em biết gì về công việc đó thì trả lời như thế nào ? bạn nào làm ở SAMSUNG rồi thì cho mình biết với

Đợt trước bạn cũng thi thì phải đúng ko nhỉ? Mọi ng đang hóng kq nên ko ai nói gì trên diễn đàn :p

Chuẩn man. Tớ cũng thi, và đang làm ở đó. Mọi người interview tốt nhé, nghe hóng từ đứa bạn nhân sự, là hình như tuyển từ 300-400 cả economics lẫn technology

Bạn ơi phỏng vấn khó ko bạn, nghe nói 1 ông ng hàn với một ông ng ấn nói tiếng a khó nghe lắm ah. Bạn có thể share một số câu hỏi tiếng anh của 2 bác này cho a em với đc không?

Chuẩn man. Tớ cũng thi, và đang làm ở đó. Mọi người interview tốt nhé, nghe hóng từ đứa bạn nhân sự, là hình như tuyển từ 300-400 cả economics lẫn technology

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên