SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
dm, KTQD, bàng khá, KINH NGHIEM DAY MINH ,mà bị loại vòng guiwr xe.BON ss HÌNH NHƯchỉ tuyển mấy đứa học trường vớ vẩn , bằng trung bình để dễ bảo , hay sao ii.CMN

sáng ra nhận được mail ss thì mừng húm, đọc xong cái mail chán chăngr bùn ăn cơm lun, không hiểu lọc hs kiểu gì nữa, haizzza, lại thất nghiệp dài roài............. :3

Mình nghĩ trong phần gt bản thân hoặc tại sao muốn làm việc ở ss các bạn chưa bày tỏ hết đc mong muốn của mình nên bị loại cũng nên. Chờ đợt tuyển mới hoặc apply vào bidv xem. thiếu gì cơ hội, quan trọng là ở mình thôi :)

Các bạn cứ mặc định mình tốt nghiệp điểm cao chót vót, bằng cấp này nọ rồi kinh nghiệm thế lọ thế chai nhưng liệu các bạn đã thể hiện được điều nhà tuyển dụng cần và những điều bạn có chưa? Hay là chỉ thấy cái mail Regret rồi lên đây kêu gào thảm thiết đã. :rolleyes:

Samsung có tiêu chí tuyển thì không ai biết được. Nhưng t bằng xuất sắc KTQD, TOEIC 850 vẫn được tuyển nên không phải như các bạn nói đâu

nghe bảo random nhiều. Ngồi mò mẫm, thấy có mấy bạn học đh kd công nghê đỗ. Hóa ra mềnh còn ko bằng đc các bạn ếy. Lòng đău như cắt, nước mắt đầm đìa :(

Bạn mình đầy đứa điểm cao, TOEIC tốt vẫn được chọn.
Chủ yếu do phần giới thiệu và lý do vào samsung ko gây ấn tương được với họ thôi :)

Mình bỏ ra cả buổi chiều viết giới thiệu bản thân với lý do muốn làm cho SS. Nộp xong thấy tự tin lắm. Mà sao mọi người kêu lọc hồ sơ bằng máy chứ mười mấy nghìn hồ sơ sao đọc hết được

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên