SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình nhận đc mail subject: SEV RECRUITING thông báo kết quả lọc hồ sơ nhưng mail ko đính kèm gì cả ghi là thư ko có nội dung là sao hả mọi người

nhục đếch chịu đc, ngân hàng chả hi vọng mấy, hi vọng cái samsung này vì nó tuyển nhiều, thế mà trươt từ vòng hồ sơ, bố mẹ hỏi biết nói sao giờ ?

nhục đếch chịu đc, ngân hàng chả hi vọng mấy, hi vọng cái samsung này vì nó tuyển nhiều, thế mà trươt từ vòng hồ sơ, bố mẹ hỏi biết nói sao giờ ?
mình k tin còn load lại mấy lần..bm hỏi đúng là chả biết trả lời thế nào..thất nghiệp thật là khổ :(

mình k tin còn load lại mấy lần..bm hỏi đúng là chả biết trả lời thế nào..thất nghiệp thật là khổ :(
thật mà, đọc đi đọc lại cái mail mấy lần liền mà còn cứ ngỡ là mơ, hi vọng ko pải là sự thật, nuốt cơm sao nổi đây, ra trg sớm hơn đc 1 học kỳ mà lận đận thế này, có biết ở lỳ trong trường thêm mấy tháng nữa. biết thi cái j tiếp đây

thật mà, đọc đi đọc lại cái mail mấy lần liền mà còn cứ ngỡ là mơ, hi vọng ko pải là sự thật, nuốt cơm sao nổi đây, ra trg sớm hơn đc 1 học kỳ mà lận đận thế này, có biết ở lỳ trong trường thêm mấy tháng nữa. biết thi cái j tiếp đây
trượt vòng hồ sơ nhiều rồi, nhìn thấy chữ " regret" vs " rất tiếc" là xóa mail luôn, ko đọc thêm bất cứ cái j nữa. Ngày nghỷ mất vui :3

sáng r a thấy mail mới từ samsang đang sung sướng thì thấy tự regret, con bé chán hẳn luôn, giờ không thể hiểu nổi nó chọn kiểu gì, mình tổng kết 8,2, toiec 620, kinh nghiệm các kiểu mà bị tạch từ vòng gửi xe thế này, nhục quá, thất nghiệp các bác ơi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,537
Thành viên mới nhất
satthepbienhoa
Back
Bên trên