Sacombank tuyển dụng CV KH cá nhân và Doanh nghiệp tại HN - [31/08]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chết, mình không tới 1m68 thì làm sao bây giờ ?
(đến nhục)
thấy bảo lần trước còn căng dây đo luôn, bạn nữ nào nộp HS vào QHKH cũng out luôn
Vậy con gái nộp được vị trí gì bi giờ? Mình không thích gdv!:((

chết, mình không tới 1m68 thì làm sao bây giờ ?
(đến nhục)
thấy bảo lần trước còn căng dây đo luôn, bạn nữ nào nộp HS vào QHKH cũng out luôn
chẳng hiểu ngân hàng này làm ăn kiểu gì. Ghi là Nam, nữ mà lại ko nhận nữ, sao ko ghi luôn trong yêu cầu là yêu tiên nam đj,để mình đỡ mất công.haiza hành trình kiếm chân vào ngân hàng thật là gian nan...:(

Tình hình ko nhận nữ là có chính xác hông đây anh iem? Mất công làm hồ sơ rồi mang đến nộp mà ko dc nhận thì nhục:(

đấy là cái đợt tuyển dụng hôm 10-06 ấy
đứa bạn tớ ( con gái ) đi nộp HS, người ta thấy ứng tuyển vào QHKH, người ta trả HS luôn mà ( mặc dù bạn ấy bằng giỏi hẳn hoi )
lần này thì tớ không chắc chắn đâu. bạn nào chuột bạch đi.
tớ con trai nên cũng chả thử đc

Các bác cho em hỏi cách tạo hồ sơ trong trang http://tuyendung.sacombank.com.vn là sao nhỉ? Sao em tạo mãi mà một số thông tin không thể lưu được ví dụ như thông tin về bằng cấp học tập. Và làm thế nào để gửi hồ sơ đó để ứng tuyển được?. Các bắc hỗ trợ em với.
Thanks các bác nhiều2!^_^

hum 10/6 mình đi nộp hồ sơ ở sacom vị trí QHKH tới nơi họ bảo bên chị chỉ nhận hồ sơ các bạn Nam thôi. con gái ko nhận..thế mới chán..chẳng bít đợt này thế nào nhỉ? ai đi nộp về pm cho mình bít với!!!!!!!! please!!!!!!!

Vẫn có nhận nữ mà.
Bạn mình hnay đi nộp hồ sơ, đi về kể, 1m55 bị mời về hết híc :-s

bạn Nhung lớp 11 à. :)). tình hình xin việc của bên lớp bạn thế nào rồi
huyền ah,hôm nay tình hình nhà tớ mấy hôm mất mạng, hnay mới vào đc ub. lớp t cũng chưa nhiều đứa đi làm, đi làm thì toàn chỗ ngon thui. đợt 10-6 t nộp sacom ở quan hệ khách hàng, thấy họ vẫn nhận bt nhưng có gọi phỏng vấn đâu. h nộp ơ sacom lâu chưa ? nộp khách hàng cá nhân ng ta vẫn nhận hả ? biết đâu họ chỉ nhận như t lần trước

---------- Post added 18-08-2011 at 08:40 AM ----------

mọi người ơi cho t hỏi tẹo, một số ngân hàng như habubank mình đã nộp hồ sơ và ko đc gọi nên ac ấy không nhận hồ sơ đợt tiếp theo của mình trong vòng 6 tháng. t mới nộp sacom hôm 10.6, ko biết các ac có nhân nữa ko ? mọi người biết thông tin post lên để mình còn đi làm hồ sơ nhé . thanks bạn nhiều..

bạn cứ tick vaò ô bằng cấp điền như bt rồi ấn lưu, sau tick vào chứng chỉ điền lại ấn lưu. Nó hiện lên ở phía dứoi đó bạn. m cũng loay hoay mãi

---------- Post added 18-08-2011 at 09:20 AM ----------

Các bác cho em hỏi cách tạo hồ sơ trong trang http://tuyendung.sacombank.com.vn là sao nhỉ? Sao em tạo mãi mà một số thông tin không thể lưu được ví dụ như thông tin về bằng cấp học tập. Và làm thế nào để gửi hồ sơ đó để ứng tuyển được?. Các bắc hỗ trợ em với.
Thanks các bác nhiều2!^_^
bạn cứ tick vaò ô bằng cấp điền như bt rồi ấn lưu, sau tick vào chứng chỉ điền lại ấn lưu. Nó hiện lên ở phía dứoi đó bạn. m cũng loay hoay mãi

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/2538-Sacom...h-nghiep-khu-vuc-Ha-Noi?p=22116#ixzz1VLHoBZK9

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin