Sacombank tuyển dụng CV KH cá nhân và Doanh nghiệp tại HN - [31/08]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trước giờ mình vẫn xem Sacombank là một trong những ngân hàng yêu thích, nhưng hôm nay mình cũng vào trường hợp như bạn, thất vọng.
Mình là mình ghét những ngân hàng nào mà còn bắt viết thư xin việc, chúng ta đâu có xin, nó có cho không mình cái gì đâu mà bắt mình phải viết đơn xin việc.

Giờ thì hiểu tại sao vị thế của Sacombank càng ngày càng giảm đi so với Tech
hahahha , đấy là các bạn mới chỉ nộp hồ sơ thôi , chứ các bạn qua vòng hồ sơ còn chán nữa , minh chia sẻ với các bạn , mình cũng vừa mới nộp hồ sơ đợt 10/6 mà hơn 1 tháng sau mới gọi đi thi viết , lúc đi thi thì quá đông hơn 400 người , đến vòng phỏng vấn thì còn lại 80 người , khi mình vào phỏng vấn thấy cũng nản , có người vào ngồi được PV cũng chỉ giới thiệu xong bản thân rồi đi ra vi người ta không muốn hỏi gì cả , đến mình vào thi ngồi nói chuyện được hơn 15ph , nhưng mà cũng chán có vẻ như họ làm cho quảng bá thương hiệu , mình còn nhìn hấy bản đánh giá ứng viên thi ghi vào 1 tờ giáy A4 , rôig nghi tên từng người được PV , sau đó toàn đánh giá là loại , cho nên mình nghi những bạn không nộp được hồ sơ khéo lại may , đỡ phải mất công để mà bận tâm để có thêm thời gian sáng suốt lựa chọn công việc phù hợp , mình nghĩ NH không phải là con đường duy nhất của các ban SV học ngành TC-NH đâu .. chúc các bạn may mắn

làm hồ sơ nộp trực tuyến ấy. có vẻ hơi khó và mình không hiểu. Mình muốn làm như mọi khj: Down bản thông tin ứng viên, nộp qua mail nhà tuyển dụng. Nhưng tìm mãi ko thấy cái mail tuyển dụng của sacombank. Bác nào biết chỉ giúp em, em không có phương tiện nên ngại đi nộp hồ sơ trực tiếp. Thanks..!

Bạn t đi nộp Sacom, vừa đến anh bảo vệ hỏi nộp QHKH hả? nó bảo vâng, thế là anh ấy bảo về đi, ko nhận con gái đâu. hix

Hic hic, nghe các anh, chị ( bạn) nói mà thật là hoang mang. Lạy trời lạy phật, sang năm đến lượt mình sẽ suôn sẻ. Cơ mà mỗi người nói 1 kiểu. Em vừa đọc ở 1 topic thì có người lại khen sacom hết lời. :-ss. Chả hiểu thế nào.

thế nào nhỉ? hôm mình nộp cũng nhìu nàng nộp lắm, mà họ ok hít mừ, cũng đâu có "cân - đong - đo - đếm" gì đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121