Sacombank thông báo Danh sách Sinh viên trúng tuyển TTVTN Sacombank 2013 Khu vực Hà Nội

Hi all,

Trước tiên, chúc mừng các bạn đã trúng tuyển chương trình "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" khu vực Hà Nội. Danh sách trúng tuyển các bạn download tại đây

Lưu ý: Thời gian Đào tạo tập trung sẽ được cập nhật trên website ngân hàng trong thời gian sớm nhất

Chúc các bạn có một kỳ thực tập hiệu quả, bổ ích, học hỏi và tích lũy được nhiều kiến thức, kỹ năng cũng như kinh nghiệm:)

P/s: Để có một kỳ thực tập hiệu quả, các bạn có thể tham khảo các topic sau:

1. Topic Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Topic Các bước chuẩn bị tốt cho thực tập

3. Topic Làm thế nào để có một kỳ thực tập hiệu quả trong Ngân hàng?

Tớ cũng ko rõ, có thể là NH sẽ còn phân công sau (như trong ds của ACB ấy :-?)
Dù sao thì vẫn mong ở CN hơn :D

phòng GD thì chỉ có mấy người cũng hơi nản nhỉ :( mà trong danh sách của mình, có mấy bạn được phân luôn vào PGD Hà Thành rồi đấy :) có lẽ nào chúng ta được ngồi ở CN không nhỉ :))

không biết bao giờ thì đi tập trung các bạn nhỉ:-? thấy có danh sách xong mà im ắng quá. bao giờ có thông tin gì các bạn update cho ae cái nhé:D

Ngồi ở CN đông người nhưng mà ngồi ở PGD mới thoải mái, học được nhiều hơn các bạn trẻ ạ . Người ở PGD cũng cởi mở hơn rất nhiều. Đừng tưởng to mà thích :)) . Trước mình được phân về làm ở CN, sướng tê người . Vào làm chỉ muốn ra PGD thôi . Nợ xấu ít, dễ thở :D .

phòng GD thì chỉ có mấy người cũng hơi nản nhỉ :( mà trong danh sách của mình, có mấy bạn được phân luôn vào PGD Hà Thành rồi đấy :) có lẽ nào chúng ta được ngồi ở CN không nhỉ :))
Gọi là PGD nhưng trên thực tế, Hà Thành hoạt động như 1 chi nhánh nhé các bạn, có đầy đủ giám đốc, phó giám đốc,...

m.ng ơi!mình được phân về chi nhánh Thanh Trì, ko biết có xin chuyển được ko nhỉ tại chỗ mình ở sang Thanh Trì thì xa quá?:-w

không biết bao giờ thì đi tập trung các bạn nhỉ:-? thấy có danh sách xong mà im ắng quá. bao giờ có thông tin gì các bạn update cho ae cái nhé:D

theo thông tin t đọc được thì năm ngoái tổ chức gặp mặt TTVTN vào 21/12- trùng ngày thành lập sacombank
còn năm nay thì ko biết :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back