Sacombank thông báo Danh sách Sinh viên trúng tuyển TTVTN Sacombank 2013 Khu vực Hà Nội

Hi all,

Trước tiên, chúc mừng các bạn đã trúng tuyển chương trình "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" khu vực Hà Nội. Danh sách trúng tuyển các bạn download tại đây

Lưu ý: Thời gian Đào tạo tập trung sẽ được cập nhật trên website ngân hàng trong thời gian sớm nhất

Chúc các bạn có một kỳ thực tập hiệu quả, bổ ích, học hỏi và tích lũy được nhiều kiến thức, kỹ năng cũng như kinh nghiệm:)

P/s: Để có một kỳ thực tập hiệu quả, các bạn có thể tham khảo các topic sau:

1. Topic Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Topic Các bước chuẩn bị tốt cho thực tập

3. Topic Làm thế nào để có một kỳ thực tập hiệu quả trong Ngân hàng?

Hnay mình có việc đi qua cầu Long Biên, xa kinh khủng ... và đi trên đấy còn cảm giác sợ sợ nữa :(( K biết mình có kiên trì đc 3 tháng k :-s Những 11km mà :((

mấy bạn ở HN đã đậu TTVTN có đc ngân hàng gọi lên gặp mặt ko hay tự chủ động lên gặp ngân hàng? và thời gian thực tập là do các bạn sắp xếp hay theo lịch của ngân hàng vậy? Thanks! mình ở SG, vừa công bố danh sách hôm wa

mấy bạn ở HN đã đậu TTVTN có đc ngân hàng gọi lên gặp mặt ko hay tự chủ động lên gặp ngân hàng? và thời gian thực tập là do các bạn sắp xếp hay theo lịch của ngân hàng vậy? Thanks! mình ở SG, vừa công bố danh sách hôm wa

Thời gian đào tạo tập trung tại NH trước khi đi thực tập sẽ được NH công bố trên website bạn ạ!
Nhưng mà bây giờ vẫn chưa có thông tin gì về tgian cả :(

SG có hơn 800 bạn đỗ, mà trong SG chưa phân công chi nhánh nhỉ, ở HN phân công rồi :)

Có phân công rồi mà bạn. Mà hơn 800 là ds pv đó, còn đậu tiềm năng với thường là 300 mấy thôi

- - - Updated - - -

Có phân công rồi mà bạn. Mà hơn 800 là ds pv đó, còn đậu tiềm năng với thường là 300 mấy thôi

Em được phân thực tập tại chi nhanh Thanh Trì không biết đã có anh chị nào đã từng thực tập ở đó chưa. anh chị cho em xin ít nhận xét và kinh nghiệm với ạ. e cảm ơn các tiền bối trước! :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,702
Thành viên mới nhất
dotorcaterbk8
Back
Bên trên