Quan hệ khách hàng - nghề ko phù hợp với em?

mình sắp lấy bằng, lại chỉ ở mức liên thông. Luôn mong muốn được làm việc đúng ngành đúng nghề vì quãng thời gian mình đi học thì 3/4 là mình đi làm đủ các việc từ tay chân đến phòng máy lạnh. Mình thi thử bên Tech và tạch cơ bản cũng là vì chủ quan không chuẩn bị kĩ lưỡng. Tuy nhiên, con người sống vì ước mơ bạn ạ, đã quyết tâm thì phải theo đuổi đến cùng và bạn đừng nản lòng, may mắn và thành công biết đâu chỉ còn vài li nữa thôi ;)

mình sắp lấy bằng, lại chỉ ở mức liên thông. Luôn mong muốn được làm việc đúng ngành đúng nghề vì quãng thời gian mình đi học thì 3/4 là mình đi làm đủ các việc từ tay chân đến phòng máy lạnh. Mình thi thử bên Tech và tạch cơ bản cũng là vì chủ quan không chuẩn bị kĩ lưỡng. Tuy nhiên, con người sống vì ước mơ bạn ạ, đã quyết tâm thì phải theo đuổi đến cùng và bạn đừng nản lòng, may mắn và thành công biết đâu chỉ còn vài li nữa thôi ;)
đúng là ở vị trí chuyên viên khởi nghiệp thì người ta chỉ hơn kém nhau một vài ly, nhưng người xuất sắc nổi trội thường ko có nhiều :)

Ma nói chung làm ngân hàng dê hay kho la tuy vao ngân hang, tùy vào chi nhánh, tùy vào phòng giao dịch, va tùy vao sep nữa. K thê đánh đồng tất ca dc.
Thời buổi Cv kho khăn, nêu co thê vao bank thi hãy cô ma làm thôi. Du sao vẫn hơn k co viec.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên