Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

m chưa thấy thông báo viết báo cáo j cả nhưng t thấy cũng nhiều việc nên k lo k có gì viết. hức hức
mọi người đc nhận lương mấy lần thế? bt đc nhận 2 lần nhưng bên t mới chỉ nhận 1 lần
chả thấy bên vietin nói j sốt ruột ghê.
hic hic

bon minh chi duoc nhan luong 1 lan thui, t hoi may co o phong bao the. Bn cau k thay nhac lam bao cao ah, cho t CN Hai Phong nhac lam bao cao ngay tu ngay dau tien. hic. Biet la nhieu viec nhung k bit viec ntn. hic

vậy à
chỗ b ở CN HP thì k phải đi công tác xa nhỉ
bọn t ở KVI sau này phải đi suốt
oai
mà sao k thấy gửi HDLĐ chính thức cho m xem nhỉ

tớ thay các cô ở chỗ tớ thi thoảng cũng phải đi nhưng mà chắc là ít hơn ở chỗ KV1, hợp đồng chính thức thì phải bjo chính thức cái đã, mà chắc cũng giống HĐTV thôi. Hic, chỉ lo không được chính thức, vì chỗ tớ trước khi vào chính thức, Trưởng phòng sẽ phỏng vấn lại một lần nữa, hức

Cac ban da nghe gj ve hop dong chinh thuc chua vay??Sao lau rui chua thay gi...co khi nao khong duoc ky hop dong khong nhi???

Vị trí trợ lý KTNB các bạn mới trúng tuyển 2012 vừa rổi, luơng chính thức cao ko các bạn. Mình chọn Tín dụng BIDV mà ko chọn KTNB Vietinbank, không biết có hối hận không nữa.Các bạn chia sẽ nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên