Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Da co quyet dinh nhan thu viec roi do moi nguoi, 15/11/2012, cho mai, minh nghi truoc do ca thang de doi vietin, keke

Mọi người ơi, cho mình hỏi với. Mình ở KV4, đã bắt đầu thử việc từ hôm 15, nhưng phòng mình chưa thấy đề cập gì tới ký hợp đồng thử việc và lương thử việc là bao nhiu. Mọi người đi làm ở khu vực khác đã có chỗ nào đc ký hđ thử việc chưa? Ai biết thông tin gì về mức lương thì chia sẻ với nhé! Mình cảm ơn ^^

chắc mọi người dã nhận QĐ rùi chứ
trong HPLĐ có ghi hưởng lương kinh tế viên bậc 1 hệ số 2,34 mà k nói rõ nhân với bn nhỉ ??
ai bít chia sẻ mí nào

trong thời gian thử việc có được hưởng lương kinh doanh k bạn ?
m thấy nhiều bạn nói được hưởng lương kd hệ số 2,2 nữa

Uh...Tui minh dc nhan luong kinh doanh hs : 0.7*2,2
Luong kinh doanh tam tinh cua KV minh la 2tr (cai nay tam tinh) cuoi nam co the thu nguoc lai do...hichic

- - - Updated - - -

trong thời gian thử việc có được hưởng lương kinh doanh k bạn ?
m thấy nhiều bạn nói được hưởng lương kd hệ số 2,2 nữa
Uh...Tui minh dc nhan luong kinh doanh hs : 0.7*2,2
Luong kinh doanh tam tinh cua KV minh la 2tr (cai nay tam tinh) cuoi nam co the thu nguoc lai do...hichic

Tháng vừa rồi các bạn nhận lương thế nào>< Mình thấy $ trong tài khoản mà ko biết tính thế nào

moi nguoi co ai phai viet bao cao thu viec khong, chi nhanh minh phai viet ma mih khong biet phai viet nhung cai gi, ai co mau thi share nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên