Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

Mình thấy dưới TPHCM mình là qua gần hết đó :D Cứ trả lời như vòng 1 là ok rồi ^^

Các bạn pvan trc cố gắng lên nhé :D Về chia sẻ để mọi người cùng tham khảo với :D thks ^^

Thẻ thực tập là một tờ giấy mỏng, in trắng đen ...hix...@@
uh thấy cũng nản, a đó bảo sau khi thực tập xong, nếu thiếu vị trí nào thì các bạn apply bình thường và vẫn test bt, chẳng được ưu tiên gì, vậy là biết nó ko nhận sau khi thực tập rồi, hic

uh thấy cũng nản, a đó bảo sau khi thực tập xong, nếu thiếu vị trí nào thì các bạn apply bình thường và vẫn test bt, chẳng được ưu tiên gì, vậy là biết nó ko nhận sau khi thực tập rồi, hic

Ủa sao hôm mình đi thì anh phó giám đốc NS lại nói là xác xuất giữ lại rất là cao. Chỉ cần ai ko vi phạm nội quy của Tech , hay tạo xi căng đan gì ;d, trong thời gian t/tực có sự cố gắng và thể hiện được mình là được giữ lại. Anh cũng nói thêm là năm 2012 này riêng tại TP.HCM sẽ mở thêm 25 CN/PGD , và sẽ tuyển thêm khoảng 1500 nhân viên nữa lận đó.
Hazzz...ko biết thực hư ra sao nhỉ ;9

Mình nghĩ anh ấy nói vậy để cho tụi mình đi thực tập thôi. Chứ quy trình tuyển dụng đâu có đơn giản vậy.

tớ mới đi phỏng vấn chiều nay ở hà nội, cơ bản nội dung vẫn giống như vòng 1, chỗ tớ là 2 chị pv 3 người, ko có nghiệp vụ đâu. Mọi người cứ bình tĩnh, tự tin là ổn thôi.
Chiều nay t thể hiện kém quá, ko hy vọng gì. Chúc mọi người may mắn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên