Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

thanks ban tranglolem da chia se nhe.fvan nthe tuc la van moi~ 1 cau hoi thi tung ng tra loi ah ban.k thi cu tranh nhau tra loi thi bun cuoi lem' e'.ma co fvan tieng anh k ban?

ko phỏng vấn tiếng anh đâu bạn. Chỗ tớ là 1 chị giám đốc chi nhánh phỏng vấn 3 người :D

Hôm mình đi lấy giấy tiếp nhận có vụ scandal: Một bạn khá dũng cảm đứng lên phản ánh rằng bên sacombank tuyển thực tập có trả lương hỗ trợ vậy tại sao Techcombank không có cái đó...^^

vay ah.thanks ban punpig102 da chia se nhe.hihi.ban punpig co ve vui vui.chac la fvan kha wan ui.hihi

vay ah.thanks ban punpig102 da chia se nhe.hihi.ban punpig co ve vui vui.chac la fvan kha wan ui.hihi

Cũng bình thường c ạ. Chị pv thoải mái nên được nói hết quan điểm của mình. Có trượt cũng ko ấm ức :D

---------- Post added 03-12-2011 at 09:57 AM ----------

Hôm mình đi lấy giấy tiếp nhận có vụ scandal: Một bạn khá dũng cảm đứng lên phản ánh rằng bên sacombank tuyển thực tập có trả lương hỗ trợ vậy tại sao Techcombank không có cái đó...^^

Cái đấy cũng đúng thôi mà. Hôm qua đi pv, chị pv bảo các e phải xác định trước là vấn đề lương ở Tech là rất thấp. Nhân viên chính thức còn thế, thực tập như mình lấy đâu ra lương :D

Ủa sao hôm mình đi thì anh phó giám đốc NS lại nói là xác xuất giữ lại rất là cao. Chỉ cần ai ko vi phạm nội quy của Tech , hay tạo xi căng đan gì ;d, trong thời gian t/tực có sự cố gắng và thể hiện được mình là được giữ lại. Anh cũng nói thêm là năm 2012 này riêng tại TP.HCM sẽ mở thêm 25 CN/PGD , và sẽ tuyển thêm khoảng 1500 nhân viên nữa lận đó.
Hazzz...ko biết thực hư ra sao nhỉ ;9
người ta khè vậy thôi bạn à, kêu cái gì cũng nhất, nào là khối nhân sự làm giám đốc trẻ nhất, sau tốt nghiệp 2-3 năm đã lên được giám đốc, nghe mà thơm quá.

---------- Post added 03-12-2011 at 12:01 PM ----------

kết quả thế nào, bên RS trả lời sao :)

người ta khè vậy thôi bạn à, kêu cái gì cũng nhất, nào là khối nhân sự làm giám đốc trẻ nhất, sau tốt nghiệp 2-3 năm đã lên được giám đốc, nghe mà thơm quá.

---------- Post added 03-12-2011 at 12:01 PM ----------

kết quả thế nào, bên RS trả lời sao :)

Trả lời một cách vô thưởng vô phạt đó bạn, họ bảo là thực ra là họ cũng đã có đề nghị với ban quản trị về cái vấn đề này, sẽ cố gắng có câu trả lời sớm cho các bạn, ít nhất là trước đợt thực tập ...^^( tớ đoán là 99% k có^^)

Trả lời một cách vô thưởng vô phạt đó bạn, họ bảo là thực ra là họ cũng đã có đề nghị với ban quản trị về cái vấn đề này, sẽ cố gắng có câu trả lời sớm cho các bạn, ít nhất là trước đợt thực tập ...^^( tớ đoán là 99% k có^^)
uh mình cũng nghĩ vậy, giả nói hỏi lại để lờ đi thôi, nghe lương nhân viên đã cùi rồi thì thực tập lấy đâu ra :))

@_@ ôi zồii. thất vọng quá :( hik. sao hệ thống Ngân hàng ko tạo sân chơi, tạo cơ hội cho sv mới ra trường như bên kiểm toán nhỉ :( buồn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sacombank cũng tuyển sao trên trang chủ của nó mình ko thấy nhỉ, ko biết đến bao h hết hạn nộp hồ sơ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên