Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

sacombank cũng tuyển sao trên trang chủ của nó mình ko thấy nhỉ, ko biết đến bao h hết hạn nộp hồ sơ
Gì vậy bạn, sacombank hết hạn nộp hồ sơ lâu òi mà, sơ tuyển hồ sơ luôn rồi, người ta đã đi test vòng 2 hết rồi còn đâu @@

Bạn này từ miền " trển" xuống ^^. Thời hạn nộp hồ sơ của SACombank kéo dài tới tận 1 tháng rưỡi lận bạn à. Mới hết hôm 30/11 rồi

Chuẩn bị sáp nhập, bận bù đầu, thời gian đâu người ta quan tâm đến thực tập sinh nữa :D

Sáp nhập là chuyện của cấp trên, bạn có thực tập ở vị trí tổng giám đốc đâu mà sợ người ta bù đầu ko hướng dẫn bạn!!!

Oaw oaw bên Tech vừa gọi điện thông báo cho mình rồi :), đại thể là đỗ, cơ mà bên ấy bảo là thấy mình phù hợp với RBO nên chuyển mình từ RM sang RBO. Thôi không sao, ta cứ trải nghiệm nhỉ :), chị Nhân sự nói sv mới ra trường thì nhiều bạn cảm thấy thích RM hơn nhưng thực tế RBO có khi lại cho ta nhiều cơ hội hơn ;))

Oaw oaw bên Tech vừa gọi điện thông báo cho mình rồi :), đại thể là đỗ, cơ mà bên ấy bảo là thấy mình phù hợp với RBO nên chuyển mình từ RM sang RBO. Thôi không sao, ta cứ trải nghiệm nhỉ :), chị Nhân sự nói sv mới ra trường thì nhiều bạn cảm thấy thích RM hơn nhưng thực tế RBO có khi lại cho ta nhiều cơ hội hơn ;))
Được gọi điện lun, chúc mừng bạn nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back