Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

nhanh thế nhỉ, hôm t nghe thì bảo là sau 2 tuần sẽ có kết quả trên web, t có quen 1 ng` làm trong tech cũng bảo chưa có j. ôi hay mình lại tạch mất rùi:(

ồ ồ, có bạn nào cũng được gọi điện rồi thì lên điểm danh đi. Mình cũng chưa thấy gì :-j

mình mới pvan hôm mồng 6 ở Tech Hoàn Kiếm, Trần Hưng Đạo =(( bạn gì vừa đc gọi là pvan hôm nào thế :(=((

mình phỏng vấn hôm mồng 2 cơ, các bạn phỏng vấn sau cứ chờ đi :). Cùng lắm là đợi giữa tháng này Tech họ đăng kết quả lên web.

T thì biết là tạch từ khi đứng dậy ra khỏi phòng rồi :(
T đoán là các anh chị định đổi vj trí của bạn ý nên gọi điện hỏi trước để sắp xếp thôi. Mọi ngừoi cứ bình tĩnh :)

bình tĩnh các bạn. có kết quả fai có cả KV Hà Nội lun chứ :D t mới pv hôm 7/12.thấy chị Liên bảo khoảng 7-10 ngày sẽ có kết quả trên mail :D chi nhánh Hà Tây t pv 5 anh chị pv 1 người :-< hzzz.ko hy vọng lắm vì mình hớ mất mấy câu :(

t cung fvan o chi nhanh ha tay hum mung 7.hic.cung 5 ng fvan, va khi fvan xong chi i con gop i khuyet diem cua minh.hic.bit' la tach. ngay luc i oy.huhu

t cung fvan o chi nhanh ha tay hum mung 7.hic.cung 5 ng fvan, va khi fvan xong chi i con gop i khuyet diem cua minh.hic.bit' la tach. ngay luc i oy.huhu
hơ hơ. bạn pv ca mấy thế ;)) chị già nhất hum ý (chị ngồi góc trong cùng ý) bảo t là em chắc hợp vs hoạt động xã hội thôi, đừng cố :-jjj

t fvan ca 4h30 i,nhung fai doi den 5h30 moi dc fvan.chi che^ t la chi ngoi canh chi trg cung` i.k bit co ban nao bi che nhu t vs ban amin1207 nua hem nho

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên