Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

..... nên trả lời là "chưa dc gọi"... hay.... "không được gọi" nhỉ.....

buồn quá ...

Xong rầu

Có bạn nào gặp trường hợp giống mình xin chỉ giúp tý. Chả là minh có nộp hồ sơ 3h chiều ngày 30/11 ( gần hết hạn nộp lun). Ngày 1/12 có đợt 8 ko có tên. Ngày 5/12 thì có nhận ĐT từ Sacombank đề nghị là mình thực tập tại các chi nhánh miền Tây do còn thiếu một vài vị trí ở các tỉnh miền Tây (mình hỏi cụ thể thì được biết là về quê mình) lúc đó mừng quá đồng ý ngay, rồi thì anh trong ngân hàng ấy bảo là lưu hồ sơ của mình và chờ thông báo cụ thể sau. Những tưởng được gọi test hay PV gì đấy nào ngờ đợt 9 cũng chẳng thấy có tên lun. Tại hôm bữa hẻm hỏi kỹ giờ thắc mắc chẳng biết hỏi ai. vậy là seo chài có ai giống vậy hem chỉ dẫn mình tý nha!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào gặp trường hợp giống mình xin chỉ giúp tý. Chả là minh có nộp hồ sơ 3h chiều ngày 30/11 ( gần hết hạn nộp lun). Ngày 1/12 có đợt 8 ko có tên. Ngày 5/12 thì có nhận ĐT từ Sacombank đề nghị là mình thực tập tại các chi nhánh miền Tây do còn thiếu một vài vị trí ở các tỉnh miền Tây (mình hỏi cụ thể thì được biết là về quê mình) lúc đó mừng quá đồng ý ngay, rồi thì anh trong ngân hàng ấy bảo là lưu hồ sơ của mình và chờ thông báo cụ thể sau. Những tưởng được gọi test hay PV gì đấy nào ngờ đợt 9 cũng chẳng thấy có tên lun. Tại hôm bữa hẻm hỏi kỹ giờ thắc mắc chẳng biết hỏi ai. vậy là seo chài có ai giống vậy hem chỉ dẫn mình tý nha!
mình cũng có đứa bạn được gọi đề nghị y chang như bạn...lúc đầu pạn đó hok đồng ý nhưng lúc sau gọi lại nói e đồng ý thực tập ở tỉnh và kết quả là có ten đi test đợt 9.có ds đợt 10 rùi đó pạn xem thử coi có ten mình hok...chúc bạn may mắn

[/COLOR]
ùa, mai tụi nó đi phỏng vấn nè, có bạn test 1 lượt với mình mà sao đc gọi mà mình thì chưa T_T cơ mà 2 bạn ấy hơi bị đẹp nên mình đang xoắn đây, haiz

Bạn test đợt mấy vậy bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bực bội chưa kìa :( Đợt 10 ruì đó, cũng hok thấy đâu? Nó để trôi hồ sơ rùi, oa..oa.. :((
uh out rồi bạn, mình có lên trực tiếp hỏi thì ảnh kia trả lời là đánh giá ứng viên ngay từ lúc nộp hs qua nhiều tiêu chí rồi cảm thấy ứng viên ko phù hợp với ngân hàng nên ko gọi đi test, qua 1 phút nộp hs mà a có thể biết được là ko phù hợp thì quả thật bội phục Sacom. thôi đành nói lời chia tay vậy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,723
Thành viên mới nhất
westfranzec54
Back
Bên trên