Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Tại sao ko tạo cơ hội cho những người khác cơ chứ, đã gọi đến lần 3 mà ko đi thì coi như họ ko mặn mà gì rồi...

Mình thấy bạn nói cũng đúng. Tạo cơ hội 2 lần là vừa rồi. Lần thứ 3 thì cũng hơi kì. 1 người thì quyết kêu đi test cho được, còn 1 người thì loại thẳng tay.

Mình thấy bạn nói cũng đúng. Tạo cơ hội 2 lần là vừa rồi. Lần thứ 3 thì cũng hơi kì. 1 người thì quyết kêu đi test cho được, còn 1 người thì loại thẳng tay.
ko phải đc gọi mà ko đi test đâu bạn, ngta test rùi mà tại sacom nó cứ gọi đi test nữa ấy, bạn mình đc gọi những 3 lần, mà lần nào nó cũng đi test hết, sacom làm ăn chẳng hiểu nổi

ko phải đc gọi mà ko đi test đâu bạn, ngta test rùi mà tại sacom nó cứ gọi đi test nữa ấy, bạn mình đc gọi những 3 lần, mà lần nào nó cũng đi test hết, sacom làm ăn chẳng hiểu nổi
làm ăn kiểu j kì vậy? hic, có khi nào máy tính bị lỗi j rồi hok ghi nhận bài thi của mình hok zậy? nên mới kêu thi nhiều lần như vậy

trời quơi, nản quá đi, ko bik có đợt 10 ko đây,mà hok bik có tên trong danh sách ko nữa? chờ đợi quài mệt mỏi quá

bạn nào chưa đc gọi mà hồ sơ đẹp thì cứ yên tâm đi, bạn mình nó nộp đầu tháng 11 giờ đc gọi đi test đợt 9 nè. nhưng mà sao có vụ gọi đi test nhiều lần lần nào cũng đi thì bất công quá. vì test 1 lần rồi nắm đc dạng đề về ôn thêm thì có phải là lần sau làm tốt hơn không ???hic

trong đợt 9 này có bạn nào dc gửi trực tiếp mail gọi đi test ko??? cho mình bit với...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên