Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

ùa, mai tụi nó đi phỏng vấn nè, có bạn test 1 lượt với mình mà sao đc gọi mà mình thì chưa T_T cơ mà 2 bạn ấy hơi bị đẹp nên mình đang xoắn đây, haiz

2 bạn đó bữa đi test đợt mấy bạn. Hèn gì bữa trước nghe nói khoảng ngày 6,7/12 sẽ có kết quả thi test, nhưng rùi thấy có thêm ds đợt 9, 10 nên mình cứ nghĩ test xong hết rùi mới đến pv. Haizz đúng là người ta đẹp ng ta có quyền mà, mình chắc ca bài chờ đợi rùi ><

1 bạn đợt 5, 6 gì đó, bạn kia đợt 7 test chung với mềnh nè :"(

Rầu xong, héo hàng. Test từ đợt 2, mà h vẫn bặt vô âm tín chắc ngủm rùi quá. Mình nghi dzo mình sử dụng máy tính nè. Hix, nghĩ lại chưa ai ngu hơn mình, đem đầu sử dụng máy tính. Nhưng thật ra là mình không bik người ta cấm sử dụng, cũng không thấy bảng ghi cấm chỗ nào, cái anh giám thị phòng mình cũng chẳng nhắc lấy 1 câu. Tức là có tiếng nhưng hem có miếng, theo phản xạ bình thường đem mấy tính ra bấm nhưng nhìn dzô là bik kết quả rầu. Nãn vãi, chắc bị phạm vi rầu. Huhuhu

vậy là mình cũng out rồi à?hic hic. mình test đợt 3 lận. các bạn đi pv là họ gọi điện à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên