OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí vị trí thuộc Khối Khách hàng doanh nghiệp lớn và Đối tác chiến lượ

mọi người nộp hs đợt nào vậy? vị trí gì thế mà được gọi đi test vậy! bạn này thật thà ghê ha:D
thôi, ko phải nhắc cũng biết ngu rồi mà :D :((
t nộp vị trí Hỗ trợ KD khối KHDN lớn và đối tác chiến lược này nè. Nộp lâu lắm rồi mà giờ mới đc gọi thi viết

tớ cũng được gọi đi thi viết ngày 15/10, chưa biết thi vị trí gì ? gọi điện confirm thì NH ko nhấc máy.

- - - Updated - - -

đang muốn về quê với mẹ đây, nhớ mẹ quá rồi. ai biết 15/10 này thi vị trí gì không ? nếu ko phù hợp với mong muốn của bản thân, tớ sẽ về quê luôn, ko chờ đến thứ 3 để thi nữa. hu hu

tớ thì nộp hs vị trí PTKD khối KHDN cách đây vài hôm thôi, thấy gọi luôn, mà cậu gọi điện đến các anh chị có nói về phòng thi, hay số báo danh... ko nhỉ? anh nhận điện thoại của tớ chỉ báo" đọc cho anh số cmt rồi anh xác nhận cho" xong cúp máy luôn! ++!
thôi, ko phải nhắc cũng biết ngu rồi mà :D :((
t nộp vị trí Hỗ trợ KD khối KHDN lớn và đối tác chiến lược này nè. Nộp lâu lắm rồi mà giờ mới đc gọi thi viết

mình nộp kế toán thanh toán mà chưa thấy gì, có bạn nào nộp vị trí này mà được gọi chưa thế?

Nói thật với các bạn là thi vào Ocean k khó đâu, nhưng mà các b cứ xác định như thế này hãy làm nhé:
- 1 là đã từng làm ở ngân hàng khác vài năm, có database khách hàng nhiều, khi đó sang Ocean làm thì lôi khách hàng về.
- 2 là nhà phải có khả năng huy động được ít nhất 3 tỷ làm vốn, sau đó hộc máu mồm đi kiếm các nguồn khác được thêm 5,6 tỷ nữa :))

>>>>> K thì out :D

Nghe thì có vẻ hơi phũ nhưng sự thật nó là thế. Mình chưa làm cho Ocean nhưng thấy Ocean tuyển vị trí CVKH này quá trời nhiều luôn, tuyển số lượng nhiều và nhiều đợt thế này thì ...
Nói thật với các bạn là thi vào Ocean k khó đâu, nhưng mà các b cứ xác định như thế này hãy làm nhé:
- 1 là đã từng làm ở ngân hàng khác vài năm, có database khách hàng nhiều, khi đó sang Ocean làm thì lôi khách hàng về.
- 2 là nhà phải có khả năng huy động được ít nhất 3 tỷ làm vốn, sau đó hộc máu mồm đi kiếm các nguồn khác được thêm 5,6 tỷ nữa :))

>>>>> K thì out :D

Gọi xác nhận có phải nói vị trí nào ko mọi ng? Ko nhớ là mình nộp vị trí nào nữa:-/

t gọi điện xác nhận rồi mà giờ ko có tên trong danh sách..15 thi rồi mà t7,cn ko làm việc...ko gọi đc..phải làm sao giờ :((

T vào xem ds thi của ocean thì mới tổ chức thi của Khối Khách hàng doanh nghiệp lớn và Đối tác chiến lược vị trí cvkd với cvhtkd thôi c. Chắc là trung tâm thẻ thi sau. t cũng đăng ký thi kế toán thanh toán. ko biết sau có được đi thi ko nữa

mình nộp kế toán thanh toán mà chưa thấy gì, có bạn nào nộp vị trí này mà được gọi chưa thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên