OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí vị trí thuộc Khối Khách hàng doanh nghiệp lớn và Đối tác chiến lượ

Lần nào cũng đăng tin tuyển dụng rồi chẳng thấy tăm hơi đâu... :|

Mình có gọi nhân sự họ bảo mỗi người chỉ được nộp 1 vị trí, nếu nộp 2 cái hệ thống sẽ tự động loại mail ấy ra. Nếu vị trí đầu tiên không qua thì phải đến 3 tháng sau mới được apply lại cơ :(

Bạn nào nộp hs trực tuyến lên web của Ocean là có đó, mình định add link vào đây nhưng chưa đủ số bài post.Mình đã apply hs đc vào đợt này, bạn thử xem.

Hjx, chuyen vien kinh doanh thoi buoi nay lam sao duoc day. Cho co hoi tuyen chuyen vien tin dung vay, moi nguoi bot di mot doi thu nhe@@

me too. tạch vị trí hỗ trợ tín dụng bên chi nhánh Hà Nội. Nộp tiếp bên Đào Duy Anh ko thấy có hồi âm. Giờ có nên cố đẫm ăn xôi nữa ko :(

Mình đi pv vị trí CVKH bên CN Hà Nội bị tạch nè, sau đó nộp mấy vị trí liên quan khác như QLTD, HTTD của các lần tuyển bổ sung sau mà chả thấy hồi âm đâu, chắc loại từ vòng nộp hs rùi.Lần này lại nộp và nộp tiếp vậy, có chút kinh nghiệm rồi nên cũng tự tin hơn chút, chả biết mình có duyên với cái NH này không nữa.

Bạn nào nộp hs trực tuyến lên web của Ocean là có đó, mình định add link vào đây nhưng chưa đủ số bài post.Mình đã apply hs đc vào đợt này, bạn thử xem.
Cho mình hỏi mức lương đề nghị ghi thế nào hả bạn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,467
Thành viên mới nhất
bancadoithuonga
Back