OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí vị trí thuộc Khối Khách hàng doanh nghiệp lớn và Đối tác chiến lượ

T vào xem ds thi của ocean thì mới tổ chức thi của Khối Khách hàng doanh nghiệp lớn và Đối tác chiến lược vị trí cvkd với cvhtkd thôi c. Chắc là trung tâm thẻ thi sau. t cũng đăng ký thi kế toán thanh toán. ko biết sau có được đi thi ko nữa

Mình cũng apply kế toán thanh toán nhưng chưa thấy ý ới gì, bạn nào đc gọi thì thông báo bà con biết để đỡ ngóng :(

Em được gọi 2 lần rồi các bác ợ, em nộp được mấy tháng rồi ấy, thế là nhận được liên tiếp 2 cái tin nhắn đi thi liền, hà hà

số gọi cho bạn là số nào thế? mình bị gọi nhỡ từ số 0437726963 và 0437726962, thấy mấy số đầu 0437726... giống số ở trên, ko biết có phải từ ocean ko nữa. :(
Em được gọi 2 lần rồi các bác ợ, em nộp được mấy tháng rồi ấy, thế là nhận được liên tiếp 2 cái tin nhắn đi thi liền, hà hà

Đúng rồi đấy bạn, các số trên đều là của Ocean Bank gọi đi phỏng vấn đấy.
Mình hôm qua không đi phỏng vấn thế là họ sắp xếp phỏng vấn sáng nay.
Vị trí chuyên viên phát triển ứng dụng họ offer lương 7tr mà mình đang làm chỗ 12tr nên thôi :D

nhưng t chưa đi thi viết mà. buồn, gọi lại thì bận suốt. :( có ai được gọi không thế?
Đúng rồi đấy bạn, các số trên đều là của Ocean Bank gọi đi phỏng vấn đấy.
Mình hôm qua không đi phỏng vấn thế là họ sắp xếp phỏng vấn sáng nay.
Vị trí chuyên viên phát triển ứng dụng họ offer lương 7tr mà mình đang làm chỗ 12tr nên thôi :D

sao sáng nay mới tổ chức thi viết mà đã có bạn pv sáng nay rùi ah @-)

trung tâm thẻ mai thi, mình đăng kí kế toán thanh toán mà sao lại là PHT hả mọi người ơi?

Có thông tin pv rồi m/n ơi... Hôm pv có phải mang hồ sơ ko các bác nhỉ? hay chỉ mang theo 3 bản thông tin ứng viên nhỉ??

Cả nhà cho mình hỏi tý với. Yêu cầu mỗi ứng viên mang theo 3 bản thông tin ứng viên. Nhưng lần này là nộp hồ sơ trực tuyến thì mình sẽ lấy bản thông tin ứng viên ở đâu nhỉ ? Nếu down mẫu của ocean rồi điền lại thông tin, nếu có sai lệch một số chi tiết so với bản nộp trực tuyến thì có sao không nhỉ @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên