OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc Khối Nhân sự và Đào tạo tại Hà Nội năm 2012 [01.09.2012]

ui. có ai nộp hso chiều qua chưa. không có kinh nghiệm có được nộp không hả mọi người. chiều nay định đi nộp mà không biết sao đây

Bạn nào chưa có kinh nghiệm tốt nhất ko nên đi ko lại mất công, chị lọc hồ sơ xem phần kinh nghiệm làm việc kĩ lắm, mấy bạn phải về liền

Bạn nào chưa có kinh nghiệm tốt nhất ko nên đi ko lại mất công, chị lọc hồ sơ xem phần kinh nghiệm làm việc kĩ lắm, mấy bạn phải về liền

Cho mình hỏi là kinh nghiệm có tính thời gian thực tập ko? Và mình nộp hồ sơ, đủ yêu cầu rùi phỏng vấn luôn hay Ngân hàng sẽ gọi sau? Cám ơn bạn nhé

Bạn Bimbim102 ơi. Bạn cho mình hỏi chút. 2 vòng phỏng vấn ở Oceanbank họ hỏi về kiến thức chuyên ngành hay xã hội vậy, và mức lương họ đề nghị đưa ra là bao nhiêu hả bạn.

Thời gian làm tình nguyện, đi thực tập và công việc hiện tại của mình cũng đủ kinh nghiệm ứng tuyển nhưng cũng hơi lo lắng vì sợ vẫn chưa đủ qua vòng hồ sơ, nhìu anh chị có kinh nghiệm được mời phỏng vấn luôn hôm nay. Mình tranh thủ thứ 7 đi nộp, có 1 anh xem hồ sơ. Bạn nào chưa có kinh nghiệm phù hợp thì anh ý có hỏi qua lý do vì sao nộp vị trí này. Có 1 bài test tính cách nhỏ và được hẹn là xem kết quả trên web.Nói chung có kinh nghiệm lâu năm rùi sẽ được phỏng vấn luôn..., vị trí nhân sự mà!

Cũng có lẽ mình nhầm, nhưng có 1 anh có kinh nghiệm lâu năm, khi anh nhân sự xem hồ sơ đã hỏi lại kinh nghiệm của anh ý và được mời sang phòng bên cạnh, không làm test. Chỉ là suy đoán của mình, xin lỗi đã làm mọi người hiểu nhầm

mình cũng đc hỏi qua loa về kinh nghiệm và làm bài test tính cách. chị ý nói chỉ khoảng qua nghỉ lễ, đầu tuần này sẽ có kết quả. Nín thở chờ tin :)

Mình biết thông tin này hơi muộn, cũng chẳng biết nếu nộp thì có cơ hội không nhưng thấy có vẻ các bước lọc hồ sơ nhanh

Có bạn nào sáng mai phỏng vấn vị trí Chuyên viên Tuyển dụng không thế!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên